Sao OnlyC lại ban acc người khác vậy?

MrNTHunk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Mình là nh0ckUtEDeNHoi (vì 1 số lí do mình phải tạo acc mới.) Hôm qua và hôm kia mình đã share 3 Tool mình có lên diễn đàn. Sáng nay on lại thì thấy cả 3 topic đã bị OnlyC delete hết. CÒn bị thông báo như thế này :

:binhsua122:
Bực quá không hiểu tại sao lại bị như vây. T00l mình share 100% là sạch ko có chuyện lừa đảo. Đề nghị admin xử lí hộ.
Đây là các link mình đã p0st lên diễn đàn
http://adf.ly/2Zunu
Fanslave - MMo4VN.exe
http://www.mediafire.com/?itd5gyr00qpuivt

http://adf.ly/2a9Qj
ImageTwist nh0ckUtEDeNHoi.exe
http://www.mediafire.com/?hh8e8c7knkhkkg0

http://adf.ly/2b66N
Auto Suft-nh0xcUtEDenHoi.exe
http://www.mediafire.com/?kp6dkoeqezrej4b

Last edited by a moderator:
Cái này chỉ 2 người hiểu còn lại ai vào chắc chả hiều gì luôn

Upvote 0
Bạn OnlyC thật là quá quắt làm mod mà không biết nhìn kĩ sự việc, đây là t00l mình kiếm đc và đã quét = kis 2011 r mới dám share. Vậy mà bạn k bảo j mình đã tự í ban acc là sao? Bạn quét = trình đó chỉ s0ft SUPERAntiSpyware phát hiện đc thì sao trách mình, chẳng phải làm như vây là đè lên lòng tốt của người khác sao? Đề nghị bạn mở acc mình và k ban tự tiện như vậy.
Còn đây là mình đã quét với kis 2011:

Upvote 0
Cũng khó lắm chủ thớt ơi. Cậu nên share cái j bớt tế nhị chút, chứ share file .exe, dễ bị cho là post virus. (Mấy thằng hack acc thường xài chiêu này)
Mốt rút kinh nghiệm, thà khỏi share còn hơn cậu nhé. Hoặc kiếm cái khác mà share.
:(

Upvote 0
Cũng khó lắm chủ thớt ơi. Cậu nên share cái j bớt tế nhị chút, chứ share file .exe, dễ bị cho là post virus. (Mấy thằng hack acc thường xài chiêu này)
Mốt rút kinh nghiệm, thà khỏi share còn hơn cậu nhé. Hoặc kiếm cái khác mà share.
:(

Cũng biết vậy nên lần sau cẩn thận hơn nhưng hắn cũng phải mở acc chứ

Upvote 0
Bạn OnlyC thật là quá quắt làm mod mà không biết nhìn kĩ sự việc, đây là t00l mình kiếm đc và đã quét = kis 2011 r mới dám share. Vậy mà bạn k bảo j mình đã tự í ban acc là sao? Bạn quét = trình đó chỉ s0ft SUPERAntiSpyware phát hiện đc thì sao trách mình, chẳng phải làm như vây là đè lên lòng tốt của người khác sao? Đề nghị bạn mở acc mình và k ban tự tiện như vậy.
Còn đây là mình đã quét với kis 2011:
ko cần biết bạn có ý tốt share hay ko nhưng mình phân tích cho bạn nhé!
Thứ nhất clone => ban có rule bạn tự vào đọc
Thứ 2 kis ko phải lúc nào cũng là nhất có những con virus kis ko phát hiện dc nhưng ct khác phát hiện dc và cái 2 là kis rất yếu với những con keylog :|

Upvote 0
Thôi dù sao thì sau khi làm gì (del nick , del topic) thì BQT cũng cần có thông báo rõ ràng , đó là luật rồi , del ko lý do và ko công khai thì BQT sai .

Upvote 0
Bực mình thật vậy thì tóm lại có mở nick không từ nay k share nữa
Bình tĩnh nào chủ thớt ,cả giận mất khôn đấy , nói chung là cả 2 phía đều ko đúng 100% , nên giải quyết nhanh gọn ,êm thấm thì hơn , đừng để vụ này gây tiếng xấu cho mmo4vn

Upvote 0
Bực mình thật vậy thì tóm lại có mở nick không từ nay k share nữa
bạn nghĩ mod là cái máy à ? bạn ăn nói cẩn chút việc gì cũng phải từ từ mod cũng là con người , bạn phốt ngôn kêu hắn là sao ?
Còn về phần bạn clone thì coi như bị ban nick ko unban được đó là rule, share tool sao ko sử dụng chính nick của bạn nhỉ? hay có ý định mờ ám ?

Upvote 0
Co ng01uoi report mi01nh kiem tra la01i th01ay co01 thi01 ban xoa01 ba01i.
Ba01n chia se01 thi01 cu01ng kh01ong c01an du01ng link an, nguy hiem kho01 l01uong.
Clone nick la01 01du ban nick r01oi ba01n a01h. Nen chac chan la ko unban dc.

Upvote 0
Co ng01uoi report mi01nh kiem tra la01i th01ay co01 thi01 ban xoa01 ba01i.
Ba01n chia se01 thi01 cu01ng kh01ong c01an du01ng link an, nguy hiem kho01 l01uong.
Clone nick la01 01du ban nick r01oi ba01n a01h. Nen chac chan la ko unban dc.

đọc hiểu chết liền,bác dùng tiếng gì ấy :binhsua140:

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

Clone Account (1 ngưởi sử dụng nhiều Account): (17/07/2011)
Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever
Trừ trường hợp các bạn có lý do chính đáng cho việc bị phát hiện Clone Account. Và không gây hậu quả nghiêm trọng

mod cho hỏi trường hợp nào clone nick mà không bị ban như lời của bác shin

Upvote 0
Có người report + mình kiểm tra thấy có thì ban + xóa bài.
Bạn chia sẻ thì cũng ko cần dùng link ẩn (adf.ly), nguy hiểm khó lường.
Clone nick là đủ để ban vĩnh viễn rồi, nên chắc chắn là ko unban.

^ Trường hợp đó chưa gặp lần nào :).

Upvote 0
Clone để share.... Có lòng tốt thì sao ko dùng acc thật nhỉ mà phải clone, hay là có ý gì đó mới phải clone rồi mới share...

Upvote 0
Nếu muốn chia sẻ thì bạn cứ post link direct hoặc mediafire.
Cứ dùng adf.ly thì mọi người ko cảm tình đâu.

Upvote 0
ko cần biết bạn có ý tốt share hay ko nhưng mình phân tích cho bạn nhé!
Thứ nhất clone => ban có rule bạn tự vào đọc
Thứ 2 kis ko phải lúc nào cũng là nhất có những con virus kis ko phát hiện dc nhưng ct khác phát hiện dc và cái 2 là kis rất yếu với những con keylog :|

Vote cho norton, KIS kém khoản keylog lắm

Upvote 0
đọc hiểu chết liền,bác dùng tiếng gì ấy :binhsua140:

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

mod cho hỏi trường hợp nào clone nick mà không bị ban như lời của bác shin
thật ra thì trường hợp bây giờ clone là ban nick bạn à , ngay cả mod AnNP clone ko làm gì mà cũng bị ban nick đấy bạn :)
mod dien dan nay la vay do
mot dam con nit
nan

Xin lỗi bác nhé, bác thấy diễn đàn con nít thì bác đi tìm site người lớn mà chơi , site này ko phải là site dành cho người lớn như bác ! Còn nếu bảo là mod đuổi thì chính bác làm em phải nói ra câu này nhé!
Bác cũng vì xưng hô ăn nói lôi thôi nên bị ban nick chính giờ thì vào đây bảo mod con nít
Con nít nhưng vẫn có suy nghĩ hơn bác đấy, con hơn là ngôn ngữ gây bất bình của bác!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week