sao pp nào mới lập, nhận tiền xong là bị limit hả các pro?

Paypal rất khó tính, bạn lập xong để đó 2,3 ngày sau hãy nhận tiền, khi nhận tiền về tài khoản đừng vội dùng đến ngay mà cũng hãy để 2,3 ngày hẳn dùng. Và Paypal thì phải càng veri, nếu không veri nó càng LIMIT dễ hơn.

Mình cũng bị như vầy. mặc dù đã để 1 tuần rùi mới nhận tiền.
Nhận 0.xx thì ko sao. nhận trên 10.xx là bị limit liền.
Chị mình nhận 0.01$ mà cũng bị limit.
ko biết dạo nỳ PP nó làm sao nữa, hay đói quá nên limit rùi cuỗm tiền của anh em ta :((

Dạo trước có sao đâu bạn, mình vẫn nhận vài chục PP 1 lần ko sao cả.
nhưng dạo gần đây thì cứ hễ nhận trên 10$ là dính limit liền :(
Còn 2 acc bị limit ( tổng thiệt hại 49$ + 60$ )
Sau này chắc hok dám chơi vs PP nữa...........

Paypal rất khó tính, bạn lập xong để đó 2,3 ngày sau hãy nhận tiền, khi nhận tiền về tài khoản đừng vội dùng đến ngay mà cũng hãy để 2,3 ngày hẳn dùng. Và Paypal thì phải càng veri, nếu không veri nó càng LIMIT dễ hơn.

Chuẩn không cần chỉnh :|

Việt Nam trong Blacklist country của nó, nó sẽ chú ý những giao dịch không rõ nguồn gốc 1 cách triệt để dù có VERIFY hay UN?
LIMIT trong Paypal do chip auto kiểm tra, giao dịch nghi ngờ nó đều LIMIT (như không rõ nguồn gốc số tiền, chuyển qua lại nhiều lần trong ngày một cách không rõ ràng...), không kể cậu để 1 ngày hay 10 ngày.
Cách duy nhất để hạn chế LIMIT là hãy gỡ LIMIT ít nhất một lần ( với acc verify)

P/S: Lamgiauonline87 Nó đã từng tẩy chay Việt Nam rồi, nên đừng tìm cách tẩy chay nó làm gì. Nó chắc cũng chả cần 1 nước nhiều anh tài như Việt Nam ta ;))
Báo cáo hết :D

Có lẽ tùy từng trường hợp thôi. hên xui

pp giờ nó khó tính lắm, acc new nhận $ là bị limit rồi, mình test thử nhìu rồi, h chỉ xài pp reg >6 tháng or >1 năm và nhiều giao dịch là ngon, nhận $ từ site or từ đâu cũng đc miễn nguồn sạch thì vô tư, k bị limit như pp new, m đang thanh lý pp loại đó cho ae mmo mua về xài, ai có nhu cầu pm yahoo m nhé, sẽ có giá tốt cho ae
http://mmo4me.com/showthread.php?78171-Ban-Acc-PayPal-unverify-xai-tot-Gia-tot-uy-tin-nguon-on-dinh
ae rảnh ghé qua topic đá lên phát nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week