Sao tiền gõ captcha lại cao thế

10 giây 1 cap , 1 tiếng 360 cap . Vậy cho mình hỏi tại sao lại có người 1 giờ 1$, ngày 10$ .
newbie thì như vậy là dc rồi , dần dần sẽ tiến bộ mà , mới 10s/1cap sau sẽ thành 5s/1cap rồi nhanh sẽ 2s/1cap như vậy 1h 1-2k cap =)) .

Chúc bạn sẽ nhanh đạt đến cái cảnh giới xuất quỷ nhập thần =))

mấy chú toàn chém ra bão không gõ 1 ngày 10$ chảy máu mắt chứ mà bình thừong

suy bụng ta ra bụng người nếu như lúc trước pix chưa thấy đổi chính sách 1h tôi cạp đc 1.6$+ đấy nhưng sau cái đợt thay đổi này phải pri hay nhảy 0 1 2 nên bịt tụt lại nói chung 4h vẫn được 6$ như thường nhưng có điều lúc test id mới thì mất TG 1 hôm để test pri 0 thôi:binhsua75:

Mr

newbie thì như vậy là dc rồi , dần dần sẽ tiến bộ mà , mới 10s/1cap sau sẽ thành 5s/1cap rồi nhanh sẽ 2s/1cap như vậy 1h 1-2k cap =)) .

Chúc bạn sẽ nhanh đạt đến cái cảnh giới xuất quỷ nhập thần =))

toàn cao thủ gõ :binhsua76:

Biết bao giừo mình mới đạt đc cảnh giới đó đây:binhsua09:

1h 1k5 mà còn có 1k3 nản kèo cũng tại thành tích chém bảo của thím hoàng hùng :binhsua76:

đề nghi mod nào close topic nhảm nhí này tránh tình trạng bao kô biết mod đi đâu hết kiểu này ứng cử 1 vé mod quá :binhsua79:

Có cần dùng soft gì không nhỉ .
Ko dùng soft thì có nước cạp đất mà ăn hả bạn!
Thời hoàng kim của mình mỗi ngày 7$ mà đã chảy máu mắt rồi! Giờ đã quyết tâm tự biệt cạp cạp!

Last edited by a moderator:
gõ như vầy tiền kiếm đc ko = tiền chữa bịnh về mắt với đau cột sống :binhsua75:

đừng nên hỏi như vậy.Cố gắng và cố gắng đi:binhsua07:

Người ta là newbie ko biết gì về soft , gõ trên web mà các bác ném đá tội nghiệp thế :))

:binhsua07: giờ trong box cạp có nhiều người 2$/h rồi đang phấn đấu mà chưa được :binhsua04:

1$ là ngon rồi.K pek chừng nào đc như vậy :))

tự nhiên làm cái topic tính sao mà 10s / cạp, thế thì nghỉ cho khỏe chứ
vào box captcha sẽ thấy, toàn 1200 - 2000 code/ h ko àh, như thế mới giữ đc giá trong thời buổi rate hạ như hiện nay chứ :binhsua79:

cái đó người ta gọi là nang9 lực đó bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week