Ask Sao upload 4k file lên Bitshare bằng ftp mà không thấy đâu nhỉ ?????

Reactions
350
MR
0.002
Sao upload 4k file lên Bitshare bằng ftp mà vào acc không thấy đâu nhỉ ?????
ai chơi thằng Bitshare này ,có bị thế không @_@

không phải vậy
cứ vào ftp ,vứt thẳng file vào bình thường
thì nó sẽ lên
còn đâu,nếu lập thư mục,rùi vứt vào thư mục đó,chẳng lên dc file nào
thank
host này chắc cũng khá tốt mà ,close topic :D

không phải vậy
cứ vào ftp ,vứt thẳng file vào bình thường
thì nó sẽ lên
còn đâu,nếu lập thư mục,rùi vứt vào thư mục đó,chẳng lên dc file nào
thank
host này chắc cũng khá tốt mà ,close topic :D

Ông giời à đâu mà đòi close topic =))=))

mình thật không hiểu nổi ,các bạn chiến kiểu gì thế ??? up luôn 4k file rồi mới vào lấy link down thì sao được ?? bình thường mình chỉ up mồi lần 10 - 15 file rồi chui vào host để lấy link luôn ko là lẫn lộn ngay ,rồi move file sang folder nào đó sau đó mới up tiếp , thế mà bro này up luôn 4k file hả >>>????? nếu không thế thì sao up 4k file mà không biết đã up được hay không >>>???

mình thật không hiểu nổi ,các bạn chiến kiểu gì thế ??? up luôn 4k file rồi mới vào lấy link down thì sao được ?? bình thường mình chỉ up mồi lần 10 - 15 file rồi chui vào host để lấy link luôn ko là lẫn lộn ngay ,rồi move file sang folder nào đó sau đó mới up tiếp , thế mà bro này up luôn 4k file hả >>>????? nếu không thế thì sao up 4k file mà không biết đã up được hay không >>>???

ptu pro, up cả chục ngàn files lên cũng dc, nó tự nhận diện link và chèn vào link gốc mà, hiểu chưa Khủng Long=))

ptu pro, up cả chục ngàn files lên cũng dc, nó tự nhận diện link và chèn vào link gốc mà, hiểu chưa Khủng Long=))

ô thế à , mình gà quá ,để nghiên cứu xem ,trước nay chưa bao giờ dùng cả ,hĩ hĩ .thank nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week