saobien vào giải quyết giúp

Status
Not open for further replies.
,MUA 2 ACC AMAZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ N DIE KO BÃO HÀNH CÒN ĐI PR LÊN , CÒN CÁI KIA MUA TUT THÌ FIX KO AI XÀI ĐÂU YÊN TÂM , ACC AMZON NÓ SELL CHƯA TỚI 1H DIE KO BH RÙI ĐI LẤY Ý KIẾN MỌI NGỪOI , AI NHƯ NÓ HOK
Mua acc k bao hanh ma doi bao hanh la sao? Noi chien nhu con nit.:eek:

,MUA 2 ACC AMAZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ N DIE KO BÃO HÀNH CÒN ĐI PR LÊN , CÒN CÁI KIA MUA TUT THÌ FIX KO AI XÀI ĐÂU YÊN TÂM , ACC AMZON NÓ SELL CHƯA TỚI 1H DIE KO BH RÙI ĐI LẤY Ý KIẾN MỌI NGỪOI , AI NHƯ NÓ HOK
cái này phải hỏi ai như cậu ko mua acc ko BH thì die là chịu đừng ý kiến cái gì cũng có cái giá của nó cả

Phần p/s quá chuẩn. Nói chuyện mà toàn "food" "toit",... :D
Nói thật thằng saobien là thằng vừa ăn cướp vừa la làng. Điển hình là cái vụ mua tut MPN của Cường Hen.Đúng là Cường hen là nó hay scam,nhưng nó vẫn sell tut cho thằng saobien và nó reg đc acc VPS rõ ràng rồi còn gì , còn VPS die acc hay bị die tại đợt đó MPN bị nhiều nhiều quá nên Azure nó check nó múc cho die thôi.
Thế là vô hô hào Cường hen scam 7tr rồi là mua TUT dởm.Hài vải cả ra.
Rồi tut của muabanthevn nói thật nó mua xài được ngon thì nó cám ơn nịnh bợ tới tấp, còn nếu xài ko ngon 100% nó lại chữi bới rồi sỉ nhục cho mà coi.

Còn cách nó support VPS với khách hàng chắc nhiều người biết rồi khỏi cần nói.

P/S: Mình là người chưa bao giờ mua VPS của nó nhưng để ý từ lúc nó sell tới giờ.Đánh chữ tiếng anh thì sai, mua bán thì như ***, không khác gì con đàn bà cả.

Để coi sau đợt này Azure fix tiếp nó hết acc dự trữ thì nó sell VPS = gì nữa đây :D

Klq nhưng vừa add sky bác thớt, nếu onl thì accept nhé bác :D

mấy cái vụ tut tít lằng nhằng wa'.
Hôm bữa reg đc 2 acc amz xài đc 10 ngày toi acc, 5 ngày sau toi luôn vps @@

Thấy cái chữ viết là mất cảm tình rồi, câu cú thì lủng củng, ngữ pháp tè le hột me...

Riêng thằng aws mà nói, cực khó qua, mà qua rồi thì quăng quật kiểu gì cũng không die...thằng này mình sợ nó luôn, fix nhanh vãi đái ra ý...

Có chat với THẰNG saobien 1 lần, ANH muabanthe 1 lần, thôi có chuyện gì ae ra yahoo bàn luận cho nó có hòa khí, mang nhau lên đây làm gì :D

:eek: mới sáng sớm mà ông muabanthevn và sao biển đã làm như 1 cái chợ rùi:D hòa khí sanh tài nào..

:) Hóng, xem vụ vạch áo cho thiên hạ xem lưng sao....

:eek: mới sáng sớm mà ông muabanthevn và sao biển đã làm như 1 cái chợ rùi:D hòa khí sanh tài nào..

:) Hóng, xem vụ vạch áo cho thiên hạ xem lưng sao....
Dĩ hoà vi quỵ́ đi các bác ợ, sợ 1 hồi lòi ra nhiều cái khác nữa đó. Mỗi người nhường nhau 1 chút thì chả sao, còn không tất cả sẽ đớn đau.

muabanthevn refund sau đó kô bao giờ bán cho saobien nua, saobien cũng đừng năn nỉ ỉ ôi nữa, nhìn bác saobiển van nài thấy tội nghiệp ghê. Xong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week