Waiting for Answer saolamiu + MOD gmb409 - Scam, Lợi dụng chức quyền gây hậu quả nghiêm trọng

Status
Not open for further replies.
mess fb nó hiện còn bao nhiu mess cũ mà ... ai rảnh mà xem hết 7200 mess, B "tua" tới phần mess tháng 1 là nội dung B góp ý build site cho ad, khi site xong thì ko nói về site nữa, mà nói về cuộc sống cá nhân khá nhìu

Nếu như B là một phần hay ad của site, hoặc được chia hoa hồng từ site thì phải có một số cái cần wan tâm, ví dụ tổng deposit , lợi nhuận, memb cash bao nhiu ..... để có thể chia lợi nhuận chứ phải không, và 1 vài thông tin như IP đăng nhập máy chủ, hoặc admincp của site

Nếu đoạn líst chat không có những thông tin này, tức là B không wan tâm tới site sau khi build xong và không có lợi nhuận hay jì ở đây, ai còn có góp ý jì trước khi teamview ko, khoanh vùng để smod check

B cần câu trả lời sớm, mai B đi học nữa, B onl từ hôm wa tới h cho vụ này rồi
Vịc bạn không muốn cho ý kiến gì( đơn giản không muốn)
VÀ cái chính là mình muốn biết tên saolamiu kia sẽ bị xử ntn
Ban acc hay vẫn để nó rong chơi trong box PTC nữa

mess fb nó hiện còn bao nhiu mess cũ mà ... ai rảnh mà xem hết 7200 mess, B "tua" tới phần mess tháng 1 là nội dung B góp ý build site cho ad, khi site xong thì ko nói về site nữa, mà nói về cuộc sống cá nhân khá nhìu

Nếu như B là một phần hay ad của site, hoặc được chia hoa hồng từ site thì phải có một số cái cần wan tâm, ví dụ tổng deposit , lợi nhuận, memb cash bao nhiu ..... để có thể chia lợi nhuận chứ phải không, và 1 vài thông tin như IP đăng nhập máy chủ, hoặc admincp của site

Nếu đoạn líst chat không có những thông tin này, tức là B không wan tâm tới site sau khi build xong và không có lợi nhuận hay jì ở đây, ai còn có góp ý jì trước khi teamview ko, khoanh vùng để smod check

Bạn cứ up full lên, chỗ nào bạn cần giấu thì bạn cứ bôi đen. Có thế thì mới biết được chỗ nào cần MOD check kỹ. Chứ MOD cũng ko thể ngồi đọc hết từng câu trong 7200 mess của bạn để suy nghĩ ra chỗ nào có vấn đề cả.

Vịc bạn không muốn cho ý kiến gì( đơn giản không muốn)
VÀ cái chính là mình muốn biết tên saolamiu kia sẽ bị xử ntn
Ban acc hay vẫn để nó rong chơi trong box PTC nữa
saolamiu cần phải chứng minh được là mình ko scam. Nếu ko chứng minh được thì rõ ràng là scam thì phải bị banned theo luật của forum. Và mod gmb409 cũng không tránh khỏi có trách nhiệm khi làm sai chức trách của MOD. Nhiệm vụ của MOD là quản lý box, bảo vệ lợi ích của member chứ ko phải lợi dụng uy tín của MOD để PR sai sự thật cho một thằng bạn khốn nạn nào đó kiếm lợi nhuận bằng cách scam member.

Bạn cứ up full lên, chỗ nào bạn cần giấu thì bạn cứ bôi đen. Có thế thì mới biết được chỗ nào cần MOD check kỹ. Chứ MOD cũng ko thể ngồi đọc hết từng câu trong 7200 mess của bạn để suy nghĩ ra chỗ nào có vấn đề cả.
Bác không suy luận nữa à :v ở trên B suy luận theo hướng bình thường rồi, khoanh vùng xem mess là đc rồi, ko nhất thiết phải xem hết, xem thì chỉ mất 30s cho 1 đoạn chat 20 dòng, hơn 7200 mess mà bác úp full thì bao nhiu tấm hình cho đủ

Nhiệm vụ của MOD là quản lý box, bảo vệ lợi ích của member chứ ko phải lợi dụng uy tín của MOD để PR sai sự thật cho một thằng bạn khốn nạn nào đó kiếm lợi nhuận bằng cách scam member.
đây là sai sự thật, B chỉ viết 1 topic so sánh giữa GB và CDA cho những memb thắc mắc, lúc đó B và hầu hết memb box PTC đều công nhận site CDA tốt .... sai sự thật chỗ nào, B nói sai mà tất cả đều lao vào à

Tóm lại cứ thấy GMB từ đầu đến giờ thế éo nào là thế éo nào ấy :eek::eek:

Lót dép hóng :3 :p:p

Bác không suy luận nữa à :v ở trên B suy luận theo hướng bình thường rồi, khoanh vùng xem mess là đc rồi, ko nhất thiết phải xem hết, xem thì chỉ mất 30s cho 1 đoạn chat 20 dòng, hơn 7200 mess mà bác úp full thì bao nhiu tấm hình cho đủ

đây là sai sự thật, B chỉ viết 1 topic so sánh giữa GB và CDA cho những memb thắc mắc, lúc đó B và hầu hết memb box PTC đều công nhận site CDA tốt .... sai sự thật chỗ nào, B nói sai mà tất cả đều lao vào à
Nói thằng admin là người nước ngoài đây có phải sự thật không. Nếu nói sự thật admin là thằng @saolamiu thì có khuyến mại khủng nữa cũng éo thèm chơi. Thằng saolamiu lại còn vào topic tung hứng với nhau nữa mới ghê
https://mmo4me.com/threads/realnews-ve-countdownads-grandbux.234768/

@legialoc nó ban cmn acc chính của em rồi còn nhắc nhở cái nỗi giề :eek::eek::eek::eek::eek: gỡ hộ em để em còn tranh luận tiếp nào :oops::oops::oops::oops:

Cái mess facebook xóa được nên nếu dựa vào đoạn chát mà nói : " líst chat không có những thông tin này, tức là B không wan tâm tới site sau khi build xong và không có lợi nhuận hay jì ở đây" là không thỏa đáng bạn nhé

saolamiu cần phải chứng minh được là mình ko scam. Nếu ko chứng minh được thì rõ ràng là scam thì phải bị banned theo luật của forum. Và mod gmb409 cũng không tránh khỏi có trách nhiệm khi làm sai chức trách của MOD. Nhiệm vụ của MOD là quản lý box, bảo vệ lợi ích của member chứ ko phải lợi dụng uy tín của MOD để PR sai sự thật cho một thằng bạn khốn nạn nào đó kiếm lợi nhuận bằng cách scam member.
Nếu đúng scam thì banner acc là quá nhẹ cho anh , mà sự thật là trong thế giới ảo này chả làm được gì khác hơn là ban acc. Đúng là thế giới ảo , người ta có thể nói dối bất kỳ điều gì mà không hề chớp mắt , có thể lừa bất kì ai mà không sợ bị trả thù . Cảm thấy buồn cười :D

Cái mess facebook xóa được nên nếu dựa vào đoạn chát mà nói : " líst chat không có những thông tin này, tức là B không wan tâm tới site sau khi build xong và không có lợi nhuận hay jì ở đây" là không thỏa đáng bạn nhé
ohm vừa thử mesage facebook xóa được thật ! ntn thì có check cũng ko ăn thua rồi :eek: phần nào bất lợi xóa cmn rồi còn gì mà check :oops:
Có lẽ đây là lý do tại sao anh ấy chỉ dùng mỗi facebook !:D

ohm vừa thử mesage facebook xóa được thật ! ntn thì có check cũng ko ăn thua rồi :eek: phần nào bất lợi xóa cmn rồi còn gì mà check :oops:
Có lẽ đây là lý do tại sao anh ấy chỉ dùng mỗi facebook !:D
Giờ bác mới biết à :p:p:p:p:p

Mess facebook xoá được à? Thế thì lấy éo đâu ra bằng chứng nữa. Thảo nào bảo chụp log chat cứ kêu kéo dài đến vài ngày :D

Công nhận cái Facebook thích xóa tin nhắn thế nào chả đc, thể nào có người ko xài yahoo, skype mà chỉ chấp nhận xài Facebook :rolleyes:

Nói chung giờ vụ việc cũng đã xong rồi. [COLOR=#660033]@saolamiu[/COLOR] : SCAM chính hiệu, banned. Ai thích làm gì thêm thì tự làm. Còn bạn B thì ko cần biết có ăn chia hay ko nhưng riêng việc CUNG CẤP THÔNG TIN GIẢ (nghiêng về cố tình) , khi site gặp trục trặc TIẾP TỤC CUNG CẤP THÔNG TIN ĐỂ ĐÁNH LẠC HƯỚNG MEMBER (nghiêng về cố tình) , TUNG HỨNG VỚI ADMIN SITE ĐẺ DỤ MEMBER ĐẦU TƯ

Bạn B thì banned hay ko cũng ko quan trọng, chỉ cần bỏ cái mác MOD của bạn ấy đi là xong. Và các topic sticky do B trên forum sticky sẽ có 1 dòng thông báo ở dưới mỗi topic : Mod GBM... cung cấp thông tin giả , gây hậu quả nghiêm trọng => UNSET ngày ...tháng....năm... (tránh newbie vào đọc vẫn tưởng là pro và pm để bị dụ) .

Thế là xong. Kết thúc tốt đẹp (dù anh em bị scam cũng đã bị rồi)

Nói thằng admin là người nước ngoài đây có phải sự thật không
câu này trả lời rồi vì sao rồi ...

thế là teamview check phần chia lợi nhuận không khả thi à =)) đúng là xóa đoạn chat đc nhưng không chat thêm dc, B teamview cho xem đọan chat chứng tỏ không liên wan

:mad::mad::mad::mad::mad::mad: vãi chưởng
không có ban đâu đừng troll :v bác @legialoc vào đọc cmt so với Rules mà làm việc này, ko lại kêu B hù dọa lạm quyền =))

không có ban đâu đừng troll :v bác @legialoc vào đọc cmt so với Rules mà làm việc này, ko lại kêu B hù dọa lạm quyền =))[/QUOTE]
Không ban mà kiu ban acc,. Em đề nghị ban acc bác CHiến (CAM) để cảnh cáo. :D:D:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week