Help Sau 3 ngày chơi HYIP

ÔI ôi , các pro vào ném gạch đá kinh quá , đã bảo là có gì sai thì sửa rồi , ném vừa thôi cho em còn thở với chứ , thoi thóp ,

Sr vì đã phát ngôn câu này :D

Em nhìn nhầm ý mà :D , nhìn cái total dep vẫn thế tưởng là vậy , thành thật xin lỗi các bác
Mới chơi được 3 ngày mà , thôi close topic , dù sao thì đây cũng là chút kinh nghiệm cho newbie , các pro ném kinh quá .Sợ thật , có gì ko phải xin bỏ qua cho , qua đây học hỏi đc nhiều kinh nghiệm thật ko uổng phí post 1 topic ngu :)) , có ngu thì mới khôn ra đc .Nhận mình ngu rồi .Các bác hài lòng nhé .

đâu có vẻ nhận ra đâu, chỉ thấy ai đó ăn gạch rồi ngồi gặm từ "khó chịu" thôi :binhsua10:

đâu có vẻ nhận ra đâu, chỉ thấy ai đó ăn gạch rồi ngồi gặm từ "khó chịu" thôi :binhsua10:

Vãi thật :)) , thế phải thế nào mới ko bị coi là khó chịu . Close topic rồi bác nhé . Đừng ném thêm cục gạch nào nữa :(

lúc đầu chơi HYIP thấy cũng được nhưng vào rồi mới thấy mối nguy hiểm của nó, rất chi là nhiều nguy hiểm tiềm tàng
thiệt hại của mình sau khi chơi HYIP là scam 2 site và bị hack mất gmail tương đương với mất LR thành quả là trắng tay sau 1 thời gian chơi HYIP

110%->120% site dạng này scam nhanh invest 50->100$ thì 3 ngày cũng dc 30$ , 0.5->2% site live lâu hơn nên invest những site này . Ko chơi hyip khi chỉ 5->10$ ko sớm thì muộn cũng bị scam hết $ . Biết tính toán + chút kinh nghiệm+chút may mắn sẽ có nguồn thu ổn định từ hyip .

lúc đầu chơi HYIP thấy cũng được nhưng vào rồi mới thấy mối nguy hiểm của nó, rất chi là nhiều nguy hiểm tiềm tàng
thiệt hại của mình sau khi chơi HYIP là scam 2 site và bị hack mất gmail tương đương với mất LR thành quả là trắng tay sau 1 thời gian chơi HYIP
Tại cứ thấy plan cao quá với thấy proof nhiều quá mà dep mà k kiểm tra gì cả mà :D

110%->120% site dạng này scam nhanh invest 50->100$ thì 3 ngày cũng dc 30$ , 0.5->2% site live lâu hơn nên invest những site này . Ko chơi hyip khi chỉ 5->10$ ko sớm thì muộn cũng bị scam hết $ . Biết tính toán + chút kinh nghiệm+chút may mắn sẽ có nguồn thu ổn định từ hyip .
2 dạng ngắn ngày với dài ngày... nói chung HYIP khó nói :))
Chỉ có thằng admin mới biết site lúc nào scam ;))

Tùy từng thời điểm, hoàn cảnh mà nên dep hay không

Last edited by a moderator:
Tại cứ thấy plan cao quá với thấy proof nhiều quá mà dep mà k kiểm tra gì cả mà :D

2 dạng ngắn ngày với dài ngày... nói chung HYIP khó nói :))
Chỉ có thằng admin mới biết site lúc nào scam ;))
lúc nào nó lời thì cam thôi :|

Tớ ăn cam 110% after 1 day nè. Dispute đúng 10 ngày sau mới lấy lại được tiền. Nguy hiểm quá. Proof đây!
Kiếm site ngon mà chơi. Ít ít tích tiểu thành đại. Có tiền không chơi là ngu. Có tiền mà chơi ngu thì chết...

chơi site dài ngày xem. :-". Cứ tham thì chết thôi.

Vài site uy tin dài ngày đầu tư vào. Hàng ngày có lãi :-" thời gian làm việc khác có phải hơn không. :-" Chư đừng thấy nhiều mà ham - phi vào chỉ chết mà thôi ( nếu bạn không phải là người chuyên HYIP)

Tớ ăn cam 110% after 1 day nè. Dispute đúng 10 ngày sau mới lấy lại được tiền. Nguy hiểm quá. Proof đây!
View attachment 2888
Kiếm site ngon mà chơi. Ít ít tích tiểu thành đại. Có tiền không chơi là ngu. Có tiền mà chơi ngu thì chết...
Ừkm, từ mấy cái nhỏ nhỏ đó mới có cái lớn đc :D
Cố lên nào :D

Làm quả chơi, vừa rút, instant :))
Date: 09/07/2011 16:00
Batch: 69870654
From account: U1420035 (DepositUnion)
Amount: $10.50
Memo: Withdraw to bgbg9194 from DepositUnion.com
Em nó đây :D

Last edited by a moderator:
View attachment 2888
hê hê nào học bác ít knghiem dispute

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week

Most viewed of week

Back