sau hai tháng tụt view cuối cùng em nó cũng sắp lên đỉnh rồi

Reactions
212
MR
0.301
Tuần trc em có lập cái topic nhờ hưỡng dẫn tăng view lại cho kênh. mà ko biết có thần linh mách bảo hay sao mà sau 3 ngày nó lại tăng vụt vụt các bác. chắc nó sắp lên định lại rồi, những bác nào bị tình trang tụt quần (à quên tụt view) thì nên chăm chỉ up video đều đều nhé, video phải hay và thu hút ng dùng, và phải chịu khó thể hiện mình là một người chủ chanel có trách nhiệm và một người dùng thực thụ. bác gg sẽ tự điền tên các bạn vào danh sách nhưng đưa cần chăm sóc thôi à.

Tuần trc em có lập cái topic nhờ hưỡng dẫn tăng view lại cho kênh. mà ko biết có thần linh mách bảo hay sao mà sau 3 ngày nó lại tăng vụt vụt các bác. chắc nó sắp lên định lại rồi, những bác nào bị tình trang tụt quần (à quên tụt view) thì nên chăm chỉ up video đều đều nhé, video phải hay và thu hút ng dùng, và phải chịu khó thể hiện mình là một người chủ chanel có trách nhiệm và một người dùng thực thụ. bác gg sẽ tự điền tên các bạn vào danh sách nhưng đưa cần chăm sóc thôi à.
Kênh mới hả bạn
Bạn bật kiếm tiền kênh mới có die ko?
Mình tạo kênh 1 tuần sau bật kiếm tiền cái sáng nay nó lại die

Kênh mới hả bạn
Bạn bật kiếm tiền kênh mới có die ko?
Mình tạo kênh 1 tuần sau bật kiếm tiền cái sáng nay nó lại die
hi. ko. kênh mình từ 2014 tới h rồi. chắc do email của bạn non quá. kiếm email lâu lâu thử coi, chứ trc giờ mình đi reup chủ đề bản quyền nặng hơn bật kiếm tiền vèo vèo, có sao đâu, bị gậy bản quyền cũng ko chết nữa là.

hi. ko. kênh mình từ 2014 tới h rồi. chắc do email của bạn non quá. kiếm email lâu lâu thử coi, chứ trc giờ mình đi reup chủ đề bản quyền nặng hơn bật kiếm tiền vèo vèo, có sao đâu, bị gậy bản quyền cũng ko chết nữa là.
Mình mail mới tạo 1 tuần thôi à :D
Tạo kênh để đó. 1 tuần sau bật kiếm tiền up video die lun

có lẽ do tuổi mail rồi , mình cũng mới tạo 2 kênh dc 3 tuần rồi , ngay thời điểm đang quét dữ dội luôn , up video lên rồi bật kiếm tiền luôn mà thấy vẫn ko sao , mail từ năm 2010

1 tuần thì xác định nhé bạn. mail bèo cg phải đk 1 tháng tuổi. tốt nhất là 6 tháng tuổi trở lên. up bật kiếm tiền ko sao nhé.

Các newbiz mới vào nghề ơi, hãy stop re-up đi, tự cầm máy mà quay videos rồi up lên, và bật kiếm tiền và liên kết GA bình thường -> kenh chết và kháng cáo anh gg sẽ thả ra. chứ mấy bố cứ video cũ mà phang + với tiền sử re-up thì nó chém là đúng rồi kêu gì nữa. đây là cách duy nhất để lấy lại uy tín làm ăn với gg. ( Kinh nghiệm vượt bão) nguyên nhân thì mình biết nhưng không có thời gian viết vì còn bận tác nghiệp làm video. Chốt lại các ae nên làm content đi, đừng re up nữa. VD: mấy bố vn re-up của thằng zach king kiếm được chút nhưng bị cả thế giới nó vào chửi như cho. mình là người có chí thức cảm thấy nhục cho VN quá ( mình từng ra nước ngoài rồi, bọn nó thấy dân VN ở đâu là nó nghĩ giống ng VN nghĩ đội 36,37,38 đấy.) sorry nếu có điều ji không đúng mong các ae bỏ qua cho nhé!

Nói cũng đúng lắm đó chứ....quay riết cũng chán chẳng biết quay gì lại quay sang re-up

reup bac ơi
bác đang chơi nhìu kênh ko
hay chỉ ă-â kênh thôi
e có 1 kênh bán conten, gọi là chủ chốt, còn reup nhiều kênh, em cứ chơi 1 kênh 3 video, pup lên xong vứt đó kệ mẹ nó thôi. mà căn bản là mail phải già đời. vì e bị bản quyền ăn gậy mà nó cg éo chết. còn của bác mới quá nên bật cái là đi đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week