SCAM Scam 706$ mong a e giúp đỡ lấy lại

Status
Not open for further replies.
- Mình thành thật chia buồn cùng thread, chuyện thì đã rồi , mình ko liên quan ji đến việc thread bị thằng nào đó Scam . Nên đề nghị thread xóa dùm cái tên mình trên đó . Còn thread muốn gọi c45 hay c50 ji thì tùy. Mình chã quan tâm , mình chỉ sài 1 yahoo duy nhất : loveqn9
- Bạn coppy các thể loại check xem hồi jo t sài yh : loveqn9 hay danho_mmo ji đó nhé ??? Thanks

P/s: @binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900 topic nằm hơn 1day ko thấy Mod nào vào xử lý nhỉ ????

Last edited:
Toàn là thấy nói chuyện với C50, trong khi mình thì ngu vãi ra, vào topic người ta đề sell mà k thấy đc cái yahoo thì hết thuốc, tự nghĩ ra cái yahoo để giao dịch à, vote 1 phiếu tự dàn dựng rồi đóng phim 1 mình :mad:

đã giao dịch nhiều lần với cậu danho, yahoo loveqn9 . tiền lên đến vài chục củ. nhanh gọn
bị fake yahoo rồi nha thớt. đọc rule scam kìa.

Đã nc với C50,vụ này quyết cho nó đi tù,$ là 1 phần,phải tẩy chay thể loại scam này
Trước hết, chia buồn vì bạn vừa mất tiền. Mình biết là bạn bức xúc và tâm trạng không tốt vì bị scam, nhưng từ khi sự việc rõ ràng tới giờ thì bạn vẫn chưa có lời xin lỗi bạn danho xịn.

tiền thật mà cứ như của Ngân hàng địa phủ ấy ấy, gd éo confirm gì hết :oops::oops:

Tên yh Danho_Mmo scam mình 706$ Paypal
Xem nick bảo hiểm 555 pm + a Duongnd1980 nói uy tín nên mình đã send tiền trước,send từ 560$ lên 706$ cũng vì tin tưởng sau khi send $ thì hắn lấy cớ hết vnd mà ko send,trước khi giao dịch hắn đã xác nhận topic,gd xong hắn kêu hết vnd đợi chiều 1h15 nạp,xong chiều mất hút luôn,xúc vật quá
Mong mọi người có cách nào lấy lại giúp mình số tiền đó,bán hộ mà mắc oán
Mong các anh vào xem xét giúp em @binh6699 @danhmay24h @animax1991 @Shin @duongnd1980

Mọi chuyện không ai muốn nhưng cũng đã xảy ra rồi
Minh xin hỗ trợ chủ thớt 10tr coi như cái xui xẻo
Hãy cứ yên tâm luật đời có nhân có quả gieo nhân nào gặp quả lấy
Đời nó đi ăn cướp lừa đảo ắt sau này nó sẽ đi lê lết ăn xin cả dòng dõi con cái chúng nó cũng vậy thôi

Đời nó đi ăn cướp lừa đảo ắt sau này nó sẽ đi lê lết ăn xin cả dòng dõi con cái chúng nó cũng vậy thôi
like

cảm ơn a Dương nhiều,cũng mong rằng đây là bài học cho 2 anh em mình,cố cày gỡ lại vậy,nhận quả thường đến muộn,vụ này e chưa dừng lại ở đây
anh animax1991 close topic giúp em

Đã nói rõ vs bạn rồi . B pm topic t sell AMZ thì t cf sell amz . Sell AMZ b hẹn 1h30 mới gd được ( vì lý do ji đó thì chịu ) đến jo đó call b ko nghe máy . Jo lại bảo gd 706 Paypal đúng hại não thật . B có log chat thì cứ show . Chứ t cũng nói hết nước rồi . Paypal đang có cả kho sài ko hết bữa jo có thu chi đâu . ax ax

yh t : loveqn9 b đi gd vs yh danho_mmo . T fake ăn ngon ơ, sao bắt t đổ vỏ , ax ax

P/s: Các b nào từng gd vs yh : loveqn9 thì cf phát cho thớt rõ vấn đề giúp mình . Thanks !!
Đã từng gd vs cậu này nhiều lân. Uy tín phết :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week