[SCAM] CoinGeneration ! Proof Mới Nhất !

ghouls

Verified
Reactions
364
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chắc chắn là scam rồi. Đang trầy bửa để kiếm cố 1 2 hôm nữa đấy. Hứa hẹn cái giao hợp mẫu thân nó. Hôm qua cũng nói là ok hết rồi đấy h lại trầy bửa

proservices

Junior
Reactions
233
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vâng em xin up 1 proof của em

xác nhận là coin đã scam :)

Ảnh chụp màn hình_2013-07-28_092845.png

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Scam thât rồi, thằng admin kêu chờ nó 2 năm sau nó trả tiền

Vào chatbox thấy thằng nào lấy tên quoc anh vào chat :))

vpdmqb

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tối qua nó bảo trì xong thì bị lỗi này, nó sẽ sớm fix thôi. Hôm qua mở 2 lần paxum lúc hơn 3h và hơn 4h. Mình with dc 180 paxum cho 2 lần with. Theo mình nghĩ các cổng wiith sẽ trở lại trong 1 vài ngày tới.
- KHông có thằng nào scam lại đi pay tiền với bất cứ lí do j
- Admin sup khá nhiệt tình

Các bạn cố gắng kiên nhẫn thêm 1.2 ngày nữa, đừng tháo soft hay bỏ acc tránh uổng phí

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
có đầu tư vào site xu nào đâu mà bảo scam chỉ reg xong very phone rồi treo lụm tiền :binhsua144:
tiền VPS từ trên trời rơi xuống à bạn ? chơi toàn 1 vps 1 account ! biết thế cheat chit cụ nó đê :))

oggi9999

Senior
Reactions
132
MR
0.050
Chat with me via Skype
Bác nào cứ bảo cam này cam nọ thì đưa acc đây cho em.chờ thì chờ cmnd.Cứ làm ae hoảng:binhsua123:

Tối qua nó bảo trì xong thì bị lỗi này, nó sẽ sớm fix thôi. Hôm qua mở 2 lần paxum lúc hơn 3h và hơn 4h. Mình with dc 180 paxum cho 2 lần with. Theo mình nghĩ các cổng wiith sẽ trở lại trong 1 vài ngày tới.
- KHông có thằng nào scam lại đi pay tiền với bất cứ lí do j
- Admin sup khá nhiệt tình

Các bạn cố gắng kiên nhẫn thêm 1.2 ngày nữa, đừng tháo soft hay bỏ acc tránh uổng phí
Cũng rất muốn hy vọng vào em nó và cố gắng chờ đợi chứ ai muốn nó scam đâu . khả năng bạn rút được là do có thằng nạp tiền mua thread hoặc nó rót ít tiền câu kéo , vps thì gần đến ngày hết hạn :( cứ cắm đầu vào nó chờ đợi điên thật ! mà lại còn bị reset hết tiền pending mới đau chứ :(

Bác nào cứ bảo cam này cam nọ thì đưa acc đây cho em.chờ thì chờ cmnd.Cứ làm ae hoảng:binhsua123:
Lây account ko mình cho hết này ! account thì hết thread AB = 0 hy vọng vào tiền pending thì bị nó reset về 0 thế kia lấy không ? bị reset tiền pending rồi lấy về làm cảnh đi nhé ! cần bao nhiêu account !

vuanhbest

Junior
Reactions
190
MR
0.059
Chat with me via Skype
Acscacsc, it will update at 5 am server time

Mình vừa chat với admin,nó bảo do lỗit,tiền có thể sẽ cập nhật lại vào 5h sáng mai bên server của nó,hiện tại là 10h30 khuya rồi, chờ đợi thôi

Cũng rất muốn hy vọng vào em nó và cố gắng chờ đợi chứ ai muốn nó scam đâu . khả năng bạn rút được là do có thằng nạp tiền mua thread hoặc nó rót ít tiền câu kéo , vps thì gần đến ngày hết hạn :( cứ cắm đầu vào nó chờ đợi điên thật ! mà lại còn bị reset hết tiền pending mới đau chứ :(

Sang sớm nay người rút được khá nhiều, mở 2 lần, mỗi lầ tầm hơn 5 phút nên ko thể là do có người dep vô 1 số lớn như vậy được. Cứ chờ tiếp thôi

thuannv

Junior
Reactions
27
MR
0.002
Sang sớm nay người rút được khá nhiều, mở 2 lần, mỗi lầ tầm hơn 5 phút nên ko thể là do có người dep vô 1 số lớn như vậy được. Cứ chờ tiếp thôi

Rút qua gì thế bác, Paxum à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week