• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

scam dangtrung86 mua acc pp rồi chạy mất tiêu.Mong admin vao giải quyết.

Tình hình là đã im lặng rồi con chuồn chuồn rồi .

bác danhtrung cũng uy tín mà
topic này tưởng chìm từ qua rùi mà mấy bác này còn đào lên :binhsua163:

bác danhtrung cũng uy tín mà
topic này tưởng chìm từ qua rùi mà mấy bác này còn đào lên :binhsua163:
Đào lên cho anh em khỏi phải dính chưởng Scam 3 người đã người nào được trả tiền chưa
Có tiền thì mua có $ thì bán , Buôn bán xong chạy kể nhỡ ra ông ấy trả tiền rồi cũng là 1 scammer thôi

Kêu gọi ae đừng bán acc Paypal =)) Họ làm gì với cái acc đó thì cậu chịu .... =))

Đơn giản thôi , dùng để rửa tiền bẩn thành tiền sạch . (ug bây giờ không dùng cách xa xưa này nữa rồi ).

cái này từ đầu đã ko ai đề phòng nên ban hoặc có gì cảnh báo cho anh em đi chứ :-(, nên thêm dòng có nguy cơ scam trên đầu avarta khi có mấy topic nghi vấn

lại thêm 1 con dog scam loại này mà đẻ được con thì cũng mừng cho nó
Nó ăn hết lọc con cháu rồi con cháu nó sau này cũng nghiện ngập thôi

ko scam việc gì phải post cái đoạn proof chuyển tiền lr giả :)). Hay gọi là trêu đùa cho vui chắc . Nên mở thêm một box , những người chưa scam nhưng cũng phải đề phòng .

chưa giải quyết xong luôn ah?????????????????????????
Máy cái thằng bị scam bị nó cho cắn kẹo rồi :D có thấy động tĩnh gì đâu mà admin vào giải quyết

Mình nghi ngờ nó chính là BEKUTUN - scammer cũ của forum ( chuyên bán ac zeek cheat lên đến 1k ac ) - hiện tại dangtrung luôn post bài bán ac zeek cheat rất nhiều lần . Cách noi chuyện yahoo của hắn rất giống BEKUTUN - tức thảobig

Mình nghi ngờ nó chính là BEKUTUN - scammer cũ của forum ( chuyên bán ac zeek cheat lên đến 1k ac ) - hiện tại dangtrung luôn post bài bán ac zeek cheat rất nhiều lần . Cách noi chuyện yahoo của hắn rất giống BEKUTUN - tức thảobig

ông xem xong chỗ mail chưa . đợi ông mấy ngày lâu quá.

ông xem xong chỗ mail chưa . đợi ông mấy ngày lâu quá.

Giờ mình mới mò lên dc đây thấy topic hot quá nên vào chém tý :D ,nội hôm nay sẽ xong , bạn thông cảm giúp nhé ! Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom