SCAM SCAM gia dang Nhan day offer Pin

Status
Not open for further replies.
Chẳng biết ông namthang8080 là ai nhưng cũng có phần ủng hộ :)
Hiện tại dấu hiệu lừa đảo của việt 1. không bao giờ cho số di động hỏi nhưng ko cho 2. không bao giờ dậy trực tiếp có tình dậy online các bạn biết rồi đó 3. có người chuyên chan trong va chan ngoài giả vờ là người học rồi quảng cáo facebook của việt rất uy tín nhận dậy học offer pin . Các bạn cảnh giác nhé

e biết mà bác. Nhìn cái kiểu viết của 2 nick đấy không có chung 1 đặc điểm là viết sai chính tả và thi thoảng lại viết 1 vài chữ không dấu xen lẫn với có dấu

Nếu nó ổn thì chả bao giờ người ta lên tiếng cả...
Đến 1 cái TUT thì đem đi sell thì ko biết sell để được cái gì nữa, 1 Tut giá 4tr, hiễn nhiên là giá trị của nó lâu dài và hơn 4tr người ta mới mua, Vậy thì sao ko để sử dụng đem sell, Đó là cái mâu thuẩn, Đơn giản là tut có vấn đề hoặc sắp nát nên đem sell...
Buồn cười cho thằng report và thằng bị report. Ngồi biện minh như trâu đang rống.... Mẹ mày riêng mày gặp tao mà đòi bán cái TUT là tao cho bò về Thế nhé.
Cách làm việc đủ hiểu là đủ hiểu bốc mùi nồng nặc rồi

Chẳng có thằng điên nào 1 ngày làm 1000$ mà lại chịu đi share với giá 4tr. Done!

Nói chung là ae phải cẩn thận hơn, nó nói ngày làm 1k$ thì nó đi dạy làm j, để ăn 1 mình có ngon hơn ko
Chẳng biết thế nào nhưng nghe hình thức trả tiền không qua trung gian ko gặp trực tiếp ko dạy offline là đã ko thích

Hiện tại dấu hiệu lừa đảo của việt 1. không bao giờ cho số di động hỏi nhưng ko cho 2. không bao giờ dậy trực tiếp có tình dậy online các bạn biết rồi đó 3. có người chuyên chan trong va chan ngoài giả vờ là người học rồi quảng cáo facebook của việt rất uy tín nhận dậy học offer pin . Các bạn cảnh giác nhé

thứ 1 : dạy offiline mình thích dạy ai thì dạy.và đã dạy vài người rồi nhé . dạy offline tại phòng trọ rồi nhé
thứ 2: số ĐT hầu như ai hỏi mình cũng cho . hôm đó có nói qua yahoo ĐT bị hỏng

thứ 3: cho vi du chân trong chân ngoài cái . ... học offline mình cho bạn 1 ví dụ luôn nhé

họ và tên : Đỗ trọng hiệu học cntt nhé

yahoo: hieu0291

có thể rất nhiêu nguoi biet hiệu nhé . còn nếu churpic ma ko chưng minh dc thi chủ pic đang có ý đồ hãm hại mình nhé

Trước hết em xin lỗi bác này trước vì sắp có câu nói quá lời với bác và những người học. Ko tìm hiểu kỹ send tiền ( ngu) thì phải chịu, đây là bài học kinh nghiệm cho bác và một vài người bạn em quen biết cũng là học trò của thầy VIỆT đây

nói chung cái này hơi ảo so với quy định , mình cũng đi học pin của ta dinh viet 5m . có hơi choáng nhưng mà mình đã có cách ra tiền từ cái đống thịt nát tươm đấy nên cũng coi như huề :v . cũng có phần may mắn trong cái rủi lại có cái đen :)))))))))))))))))))))))))

Ngày làm 1k$ mà cũng phải đi trọ cơ à :D. Mình thì thành tỉ cm nó phú rồi
bạn nói ngu bỏ mẹ, nhà xa đi trọ chứ sao, ngày làm 1k ko phải lúc nào cũng làm được vậy, tháng vài k chứ mấy, kể cả vài k cũng chẳng là gì mà ko thuê trọ cả, chắc bạn cứ nghĩ làm đc nhiều tiền là ở nhà hàng khách sạn hả bạn

thế bạn có tin là ông namthang8080 ko gian lận ko? có bao giờ nghĩ tại sao acc namthang8080 mới lập hôm nay trùng với tên yahoo , trong khi làm op 1 thời gian rồi????????

Trước h bằng chứng up lên mình chẳng tin ai cả, trừ khi mình tự điều tra, tìm hiểu kỹ rồi mới xác nhận, cũng không bao giờ vu oan ai!

bạn nói ngu bỏ mẹ, nhà xa đi trọ chứ sao, ngày làm 1k ko phải lúc nào cũng làm được vậy, tháng vài k chứ mấy, kể cả vài k cũng chẳng là gì mà ko thuê trọ cả, chắc bạn cứ nghĩ làm đc nhiều tiền là ở nhà hàng khách sạn hả bạn
ngu thì chưa biết ai ngu hơn ai đâu bạn :). Và bạn nên nhớ là xóm trọ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week