SCAM giả dạng scam để scam

Status
Not open for further replies.
Reactions
171
MR
0.000
mình có bán cho bạn chủ top này
http://mmo4me.com/showthread.php?107411-Can-mua-500-LR-gia-21200-VND/page13
350$

lúc đầu chủ topic dùng nick khac pm mình. kêu nick kia ny xài.
sau đó mình vào more info copy add nick pm bảo là ny và đang đổi nick cho nhau

sau đó chủ topic còn gọi số mình 21s

kêu send LR khác với more info( để k mang tiếng scam) nhưng mình k send 1 lúc sau
thì lại kêu send vào đúng LR

mình send xong LR thì im re mình report yahoo đã thay đổi giaodichtlente = giaodichtiente. pm lại mình
chủ topic đã cố tình đổi trong more info để dựng nên vụ lừa đảo này

mong Admin check log more info nick này rồi đên bù thiệt hại cho mình

mkcvnvn
mkcvnvn is online now

và còn điểm nghi vấn nữa. trong topic mua bán. mình pm hỏi chủ topic giao dich bằng gì thì k trả lời. khi mình send LR rồi thì mới bắt đầu trả lời

MONG ADMIN XEM XÉT
rifhpb

Last edited by a moderator:
mua cái gì bị scam thế bác

Upvote 0
gd kiểu này it nhất phải ghi số TK vào memo để tránh nhầm lẫn ( bên nhận thì chỉ send vào tk trong memo ) , còn thằng nào ko ghi thì refund khỏi gd :) . ver phone hay gì thì cũng thế thui chả giải quyết đc gì

2 lần mình đều copy yahoo trong more info để nc. ông kia thay đổi more info cứ nghĩ admin k check đc đây mà

Upvote 0
2 lần mình đều copy yahoo trong more info để nc. ông kia thay đổi more info cứ nghĩ admin k check đc đây mà
Ông này sáng mua pp cũng bị lừa nè phải hông? Kêu có mua pm tui mua cho chắc thì ko chịu đâu :D

Upvote 0
Ngon . Bảo 21.25 mình mua hết scho ko nghe .

Upvote 0
Upvote 0
chuẩn bị có thêm một vụ hot như vụ MR thắng anh em nhào zo kiếm xẹo đê thớt up log chat đi

Upvote 0
Nói rồi hãy giao dịch với những nick info rõ ràng và hoạt động uy tín từ nhiều năm trước.

Còn tất cả các vụ SCAM kể CẢ ABC hay giả mạo gì đó. Giống vụ ông THẮNG là => ĐỀU CÓ THỂ TỰ DÀN DỰNG CẢ

Upvote 0
xin nói là vụ Mr phamthang và vụ này tuy có thể mục đích như 1 nhưng HOÀN TOÀN KHÁC NHAU. bởi nếu vụ Mr thang thì chỉ cần người check kỹ như thớt thì chả có vấn đề gì xảy ra
còn đây check tất cả những gì có thể vẫn bị do người ta chủ động change info trong more info thì lại là chuyện khác rồi

nhìn nhận vấn đề chính xác chút đi mấy bố cứ vào phán bừa mà đọc thì ko đọc nghĩ cũng chả chịu động não nữa cứ đi đánh đồng bảo sao suốt ngày kêu la scam

Upvote 0
Lại scam
Đến đóng bảo hiểm còn scam thì tin ai được cơ chứ
Mong chủ thớt bình tĩnh để giải quyết nhé!!!!
Mong thớt lấy lại được tiền trước khi nó rút!

:binhsua32::binhsua32:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00