Warning Scam giả danh sulangquen

nickcartermmo

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Yahoo scam: sulangpuen
Mình có buzz bác sulangquen (thật) bác ấy nói không thu mua nữa, mình tiếp tục send đề nghị chào bán cho list exchanger trong yahoo (đảm bảo là các nick có đóng bảo hiểm nhé)
Đột nhiên có nick sulangpuen vào hỏi mua. Vậy các bác hiểu vấn đề rồi chứ, cái kết mở cho anh em.

Cập nhật thêm nội dung khi chát với nick sulangquen (thât). Ban đầu mình hỏi mua bác sulangquen (thật). Bác từ chối vì thu mua đủ rồi. Sau đó chát với nick sulangpuen (giả). Tiếp sau đó nick sulangquen (thật) hỏi lại mình

Last edited:
Scammer lại xuất hiện nữa rồi, truy tìm nó đi các cậu

ý thớt là đang nghi ngờ cái thằng ex có nick giả mạo để đi scam ấy , ae giao dịch để cẩn thận nên tránh cái tên sulangquen ra :D
Bác đừng nói thế tội em, em không có nghi ngờ hay kết án gì cả. Em nói rõ là cái kết mở mà (vì thông tin em bán Z cũng send trong list yahoo)

ý thớt là đang nghi ngờ cái thằng ex có nick giả mạo để đi scam ấy , ae giao dịch để cẩn thận nên tránh cái tên sulangquen ra :D
chem dau cau bay gio. ai la exchanger hoi noi tieng la bi chung no gia danh. neu nghi nhu cau thi se khong giao dich voi ai duoc tren forum het

C là ex đó hả , mess với like có chưa đến 100 đã đc đóng BH @@! , lại ô dù đây mà
o du gi o day. uy tin do lich su giao dich , lich su lam an no the hien . chu mess va like thi co y nghia gi.vo van. dung la tre trau. chinh vi cu nhin vao mes va like ma cho rang uy tin nen bao nhieu nguoi tren nay moi bi an qua lua dau

o du gi o day. uy tin do lich su giao dich , lich su lam an no the hien . chu mess va like thi co y nghia gi.vo van. dung la tre trau. chinh vi cu nhin vao mes va like ma cho rang uy tin nen bao nhieu nguoi tren nay moi bi an qua lua dau
chưa gì đã kêu người khác trẻ trâu rồi :p cậu max trâu trẻ :D

đó là luật của forum. @Shin bữa nay làm việc chả ra gì cả

Trẩu tre vãi =))) , luật forum thế nào thấy có vấn đề thì nói chứ sai ak :D , mà cũng *** có nói oan đâu mà lồng lộn lên , ko ô dù thì *** ai cho đóng bảo hiểm vs cái nick đó =))

tên đó chắc là tạo mới nick để làm ăn hoặc là người quen ngoài đời của @min.
day goi la hoi chung ghen an tuc o. neu to khong quen biet gi shin thi nhung nguoi dam nhan xet ham ho nay co dam chap nhan bi ban nick vinh vien cam hoat dong o forum khong. neu dam choi thi chap nhan su khieu chien di

day goi la hoi chung ghen an tuc o. neu to khong quen biet gi shin thi nhung nguoi dam nhan xet ham ho nay co dam chap nhan bi ban nick vinh vien cam hoat dong o forum khong. neu dam choi thi chap nhan su khieu chien di
Tôi chả có gì mà phải gato với cậu cả, tôi quote cái nhận xét của bạn phía trên kia để trả lời cho bạn ấy các khả năng có thể xảy ra. Còn bạn là Ex thì nên viết tiếng Việt có dấu đi cho người ta dễ đọc. Cái kiểu nc như ông saobien ấy nhỉ, đọc cm xong đ hiểu cái củ cải gì.

Bị ng* ak hay có vấn đề đọc hiểu , ko quen biết thì đờ éo có đc đóng bảo hiểm với nick đó nhé , nếu ko đc đóng bảo hiểm thì đã *** có cái vấn đề mà tôi nói rồi , còn già mồm cãi cố =)))

:)) thế này nhé , cậu pm sulangquen để ex Z , rồi sulangquen ko mua . sau đó 1 scam nhẩy vào , ở đâu ra chuyện trùng hợp vậy . chẳng lẽ tự nhiên thằng scam nó biết cậu cần ex , dự là cùng 1 đứa cả :D

:)) thế này nhé , cậu pm sulangquen để ex Z , rồi sulangquen ko mua . sau đó 1 scam nhẩy vào , ở đâu ra chuyện trùng hợp vậy . chẳng lẽ tự nhiên thằng scam nó biết cậu cần ex , dự là cùng 1 đứa cả :D
Cái quan trọng là tên scam nó giả danh đúng tên ex mà thớt vừa mới pm xong , trong khi đó thớt pm list yahoo 100% các nick đóng bảo hiểm , khả năng quá cao rồi còn j

Announcements

Forum statistics

Threads
421,561
173,747
Latest member
tankkk

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom