[SCAM] Hungzindo_Sell VPS

đúng là thằng ngu, ai nói với mày là up < 50mb thì éo có ăn? ngu éo chịu nổi! nói như mày thì tụi như book-share bên avax nó chết mịa hết rồi:

đúng là cái loại chỉ biết spam, ngu vãi cái lờ
éo vào giải thích cho thằng ngu này nữa, thích nói gì thì cứ tiếp, ngu từ trong suy nghĩ ngu ra thì hết cách chỉ cho khôn

Nó im re rồi bác ah,
mình thì minh không rành mấy cái này mình chỉ nói cái quan điểm của mình thôi ,
còn ba cái vụ chuyên sâu thì để các bác ai có hiểu biết tự mà nhận thức.

cậu mua hàng chính hãng site nào :D

bro nào chơi site jav riêng mà ko chơi hàng chính hãng chỗ đó ;), hình như bro cũng có site riêng mà, giả nai hoài :D

site jav riêng thì tớ có nhưng từ trc tới h toàn dùng vps của hội :D rar unrar hơi chậm nên h muốn mua riêng 1 con :D k biết thật mà, chỉ tớ site cậu mua đi :D

idset có chỗ nào bán hàng chính hãng giá phải chăng dùng tốt thì giới thiệu cho anh em đi dùng hàng chùa die nhiều phiền mất tgian lắm

Mua RDP ý, 700k/tháng

Đó thấy không đâu phải thằng nào cũng ham rẻ, tại người ta ko biết, Còn như mấy đứa bây ham rẻ còn to mồm. cảm ơn thằng nào scam chúng mày, scam đến khi chúng mày chịu sài hàng xịn thì thôi, hahaha.

Báo công an làm gì, ông nào biết được nhà thằng hungzindo ở đâu, lập hội đến đập chết ****** nó đi. Mà tôi nghi giờ này nó bị xe tải cán phòi mẹ óc ở đâu rồi cũng nên, dkm nó nữa chứ, rồi sẽ đến lượt bố mẹ ông bà nó bị cán chết như nó thôi, tổ sư cha nhà nó :binhsua49:

Báo công an làm gì, ông nào biết được nhà thằng hungzindo ở đâu, lập hội đến đập chết ****** nó đi. Mà tôi nghi giờ này nó bị xe tải cán phòi mẹ óc ở đâu rồi cũng nên, dkm nó nữa chứ, rồi sẽ đến lượt bố mẹ ông bà nó bị cán chết như nó thôi, tổ sư cha nhà nó :binhsua49:
mình là mình máu thể loại giang hồ hơn là pháp luật :))

BẠn nào biết info thằng chó đẻ ấy cho anh em đi.VÀo đập từ nó đến thằng bố nó

Đúng thật là mảnh đất ptu bây giờ ... lắm người nhiều ma :binhsua36:
mình xin nói thêm là mình cũng đã mua vps của ông này !!! sử dụng được 3 ngày và vps bị reset liên tục !!! nản quá ...
đến hôm nay thì bị scam .... vps bị đổi pass, acc premium fileserve khuyến mãi cũng bị đổi lun :binhsua36:

số tiền thì cũng không bao nhiêu để đến nỗi phải nặng lời, nhưng nếu số người report bị scam nhiều quá thì ta nên xem xét khởi kiện các bác ạh ! số tài khoản của nó mình còn giữ đây !!!

nhắn riêng với hungzindo : vài đồng bạc chẳng đáng để bị chửi đâu !!! không thương bản thân thì cũng phải thương ba mẹ chứ, sinh con ra để đua tranh với người ta chứ đâu phải cho thiên hạ chửi !!!

VPS mua được 3 ngày , reset 2 lần, ngày thứ 3 thì die, pm mãi ko thấy trả lời. giờ mới biết scam, đi tong mười mấy $. hic

BẠn nào biết info thằng chó đẻ ấy cho anh em đi.VÀo đập từ nó đến thằng bố nó
có INFO các có giám tìm ko ? tìm được thì làm gì ?
có số 097.391.1987 và 0947.68.7777 nếu thật sự muốn tìm thanh toán thì cứ thế mà tìm
Bác gấu cả con ...kinh thật

đúng là thằng ngu, ai nói với mày là up < 50mb thì éo có ăn? ngu éo chịu nổi! nói như mày thì tụi như book-share bên avax nó chết mịa hết rồi:

đúng là cái loại chỉ biết spam, ngu vãi cái lờ
éo vào giải thích cho thằng ngu này nữa, thích nói gì thì cứ tiếp, ngu từ trong suy nghĩ ngu ra thì hết cách chỉ cho khôn
Mày show file size all file mày lên
rồi show cả cái desktop lên xem nick mày hay nick ai.
Lấy cái roof khó khăn *** gì show lên biết *** đc

ĐKM tập trung được tầm 5 thằng thôi là đủ san bằng cả nhà nó rồi, 5 thằng bị lừa lại rủ thêm ít nhất 5 thằng bạn nữa thì san bằng cả mộ tổ nhà nó luôn chứ chơi à!!!
Nhưng quan trọng vẫn là cái info của con chó đó, đm bực vl mà vẫn có người vào nói này nói nọ khích đểu anh em bị lừa, cay vkl :binhsua49:

tớ đọc từ trang 8 mãi chưa tới trang 10 là đã thấy nhảy lên tận page 14 @@ hãi thật , chửi nhau nhanh thế . . . k đọc kịp

Hay, lâu lâu có phim xem hấp dẫn thật, mình là mình khoái cái loại chặt chém nhau thế này, cũng là một cách xả sì chét, oánh dấu phát, lát vào xem tiếp.

Mày show file size all file mày lên
rồi show cả cái desktop lên xem nick mày hay nick ai.
Lấy cái roof khó khăn *** gì show lên biết *** đc

Tao thề và tao nguyền rủa lần nữa:
- Nếu như proof này ko phải của tao thì tao là khốn nạn, còn nếu ngược lại, proof này là của tao thì tao nguyền rủa mày bị pê đê nó thông đít tè le như cái bông vạn thọ. Đm éo vào cái topic này để ngửi thấy mùi thúi từ cái miệng ăn *** của mày nữa! Giờ mày nói cái lờ gì cũng ko có ảnh hưởng + hiệu lực đối với tao nữa! Mày là Loại Người Mà Khoái Ăn *** Chó

@jetstar: cậu vui lòng tự tìm thì sẽ thấy thôi, chính hãng nó bán đầy ra đấy, mình ko muốn giới thiệu, nhiều chuyện ko hay!

KO vào đây nữa, chán vãi lờ!

Cái topic này có 3 loại mem: người bị scam, người vào spam, người thì rãnh vào chửi tùm lum như mình bị scam không bằng. :D

Tao thề và tao nguyền rủa lần nữa:
- Nếu như proof này ko phải của tao thì tao là khốn nạn, còn nếu ngược lại, proof này là của tao thì tao nguyền rủa mày bị pê đê nó thông đít tè le như cái bông vạn thọ. Đm éo vào cái topic này để ngửi thấy mùi thúi từ cái miệng ăn *** của mày nữa! Giờ mày nói cái lờ gì cũng ko có ảnh hưởng + hiệu lực đối với tao nữa! Mày là Loại Người Mà Khoái Ăn *** Chó

@jetstar: cậu vui lòng tự tìm thì sẽ thấy thôi, chính hãng nó bán đầy ra đấy, mình ko muốn giới thiệu, nhiều chuyện ko hay!

KO vào đây nữa, chán vãi lờ!

Thề làm chi, mấy đứa ngu nó chẳng bao giờ hiểu đâu, tớ cũng vậy chửi chán rồi đi , để chúng nó tự ôm nhau mà làm ầm ầm cái chuyện chúng nó ngu. Biết đâu mai mốt gì chúng được đưa vào danh sách các tên tội phạm ngớ ngẫn nhất vn . Vì chúng cũng là những tên tiêu thụ gian, ko ở tù nhưng bị ghép vào tội ngu mà cố tỏ ra nguy hiểm quấy nhiễu làm phiền cán bộ cảnh sát ... hahah chúc mấy cậu thành công tố giác cái ngu của mấy cậu

@converser and idsect: sao tao đọc cm của bọn mày thấy khắm thế nhỉ? bọn tao thích làm gì kệ bọn tao, 2 thằng mày cứ chõ mõm chó vào làm *** gì nhờ, hay 2 thằng mày là 2 con chó con theo đuôi con cẩu tạp chủng hungzindo, thằng mặt *** kia sợ bị bọn tao tóm được nên sai 2 thằng mày lên đây phá đám à? Tao cũng *** thích động tơí pháp luật vơí vài đồng lẻ bị mất đó đâu, cái tao cần là info của thằng cẩu tạp chủng hungzindo, nó cần phải trả giá cho những gì nó đã làm, giờ đang cần người biết cách tìm nhà nó, nó sẽ *** sống yên được đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week