Scam khi bán thé game .............

Status
Not open for further replies.
May quá hôm qua không giao dịch pp với nó nhưng mà nói thật pp chả sợ đếch gì có điều mất thời gian thôi bạn ah....

Mới đây mà đã Scam rồi.Chia buồn với bác nhé!Các bạn cần cẩn thận hơn trong giao dịch nhé!
Trước khi giao dịch các bạn nên chek info.MMO càng ngày càng nhiều Scam......

bực mình thật ấy ................ đúng là con gái mà hok biết nhục ................ 5$ = 100k bán rẻ danh dự .............. chả biết còn bán rẻ cái gì nữa hok ............ con gái mà thế huống hồ ...............

thoai kệ mình bật case tranh chấp roài ............ chỉ bực 1 cái lúc chiều đang cần thì lại bị như thế

mua thẻ thì mua của bác twillno1 ấy :))
mình hay mua cho con vợ mình mà lị :">

Last edited by a moderator:
Cái này để sang box Report chứ bạn. Chúc mừng ông bạn 100k mua được 1 con hàng ;))

Cái này để sang box Report chứ bạn. Chúc mừng ông bạn 100k mua được 1 con hàng ;))
Có bác Mod nào qua move qua đi nhé!MMO càng ngày càng nhiều cái khó lường!Thật buồn...

Không hiểu sao lại scam nhỉ, vừa có đưa 20k rồi. Ko lẽ 80k nữa ko trả dc :-s

Cho bạn yeummo_hy đến 23:59 04-08 để trả lời và refund.

ơ scam àh? vừa mới hôm nọ còn mua của bác này mà? scam nhanh thế? chep.thời buổi : thạch xanh thì ít-Lý thông thì nhiều :(

MÌnh đã PM bác Shin>
Nhưng bạn nào chưa gửi mình sẽ gửi lại.Riêng bạn này mình sẽ Scam.Mình đã quyết định Scam@!
Kêu pay k thèm pay. Thử hỏi còn uy tín gì nữa, Mình nói thiệt. Bạn quỵt số tiền đó sẽ mất lại gấp 10 lần ỏ 100 lần. 7.75 wmz coi như mua nhân cách 1 con người.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week