Scam kiểu mới do [email protected] thực hiện :D

Evil_T

Junior
Reactions
176
MR
0.526
Tình hình là thằng này nó bán 1 số G pix.
Giao dịch hẳn hoi... đầy đủ cho mấy bác trước rồi nên e cũng có mua 1 G nhỏ 4$. Và tất nhiên là gd thành công.Em đổi hết pass mail+ mail phụ+sdt rồi. Tới đây khi nó bán hết G rồi thì nó lấy lại hết mấy G nó bán 1 lần. Chả biết nó lấy bằng cách nào. Tính k nói gì cả, nhưng mà lên topic nó thấy 2 người nữa cũng bị nên report cho anh em cảnh giác :D

topic của nó đây.
http://mmo4me.com/showthread.php?68990-Ban-2G-50iv-1-ID-cho-member-moi

Giao dịch hẳn hoi... đầy đủ cho mấy bác trước rồi nên e cũng có mua 1 G nhỏ 4$. Và tất nhiên là gd thành công.Em đổi hết pass mail+ mail phụ+sdt rồi. Tới đây khi nó bán hết G rồi thì nó lấy lại hết mấy G nó bán 1 lần. Chả biết nó lấy bằng cách nào. Tính k nói gì cả, nhưng mà lên topic nó thấy 2 người nữa cũng bị nên report cho anh em cảnh giác :D

topic của nó đây.
G là cái chi thế chủ thớt :|

topic của nó đây.

Thằng này nó có câu hỏi bảo mật bạn à. Mình là người bị nó scam mất 6$ đây. Nó ăn vào rồi trước sau gì cũng sặc máu mà chết thôi. Hôm qua mình mua của nó 3 group nó đã đổi hết pass mail. Nhưng may mắn ông trời có mắt, nó chưa kịp đổi pass pix, mình vào group và cho đi bay 2 group luôn rồi. Mình lấy lại được 1 group. Thằng khốn này vẫn luẩn quẩn quanhh cái group này change pass pix may mình giữ được mail group này.
P/s: Con cẩu tomcruise 007, cứ giữ lấy 2 cái email làm kỷ niệm nhé.

G là cái chi thế chủ thớt :|

group pix đó cậu :D

Thằng này nó có câu hỏi bảo mật bạn à. Mình là người bị nó scam mất 6$ đây. Nó ăn vào rồi trước sau gì cũng sặc máu mà chết thôi. Hôm qua mình mua của nó 3 group nó đã đổi hết pass mail. Nhưng may mắn ông trời có mắt, nó chưa kịp đổi pass pix, mình vào group và cho đi bay 2 group luôn rồi. Mình lấy lại được 1 group. Thằng khốn này vẫn luẩn quẩn quanhh cái group này change pass pix may mình giữ được mail group này.
P/s: Con cẩu tomcruise 007, cứ giữ lấy 2 cái email làm kỷ niệm nhé.

hôm 27 có mail về mà k vào check :D, hôm nay đăng nhập k đc nên vao mail xem bị del mail phụ rồi mới biết đây

Mail yahoo mà không đổi câu hỏi bảo mật thì nó lấy lại đơn giản ,lần sau cẩn thận hơn nhé ,may mà G nhỏ đới :)

1: Câu hỏi bảo mật .
2: Mail thay thế để lấy lại .(Tôi dính phát này rồi ).

group mình mua của nó vẫn an toàn, mình đã đổi mail phụ nhưng may mail của mình nó dùng hush mail !

chẳng hỉu gd gì và sờ cam gì
cứ nhớ cái tên và Yahoo sau này thấy thỳ tránh cho khỏe thân

thằng này nó xài câu hỏi bảo mật, các bác khi giao dịch thì nói với nó đưa luôn câu hỏi bảo mật của mail, rồi thử vào thay đổi xem dc ko, chứ tin nó là nó lừa cho mà ăn cám :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week