scam "quyennguyen"

Sao mọi người hay nhỉ. Bán, mua hay trao đổi tiền điện tử đều có nhiều trang uy tín cả rồi mà sao mấy người lại cứ rao bán ở các box để rồi bọn scammer nó vào nó lừa cho nhỉ

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Mình giao dịch z ầm ầm mà chả có dog scammer nào lừa nổi cái

thêm 1 vu scam hay đay! ngay nao cung nghe va thay buon qua! khi nao moi het!
muốn hết thì chỉ cần 4 rum dep box rao bán $ đí chỉ dua các nick uy tính lên thui.thế là ko rao scam sao mà bit.còn các ông exchan giàu cáng giàu hơn

NhockNhut Thành idol forum cmnr :binhsua04:

Khi chưa biết chắc chắn người ta scam hay không thì đừng gọi là dog này, dog nọ.

bác cũng là dog chứ đâu phải người mà có quyền lên tiếng ở đây :))

Tại anh em không check kỹ thôi chứ. Nếu kiểm tra kỹ lưỡng hoặc giao dịch vs ng uy tín trong 4rum thì tình cảnh đã ko ntn :|

chán không muốn comment nữa

Phiền cậu up screen log chat lên :d , report thế này mình ko check xác thực được nhé ! thanks .

bài học làm sáng mắt newbie chỉ có scammer moi bán:binhsua85:

là chị mà . mình chập chững vào MMO là từ chị mà . khổ thân cho chị . vụ này hình như có ở 4r rồi :p

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

đề nghị chủ thread đổi tiêu đề ngay :binhsua85:. vụ việc chưa sáng tỏ đã gọi này gọi nọ lộ liễu rồi . làm mất danh dự của người ta đi . hic

chia bùn cùng bạn may hn mình giao dich gặp bác rùa chứ không thì cũng đi

---------- Post added at 03:44 AM ---------- Previous post was at 03:36 AM ----------

mod có ban nich thì cũng thế thôi nó lập nich khác lại vào 4r lại đi lừa người . tốt nhất là cứ 1ip 1 dia chi .thằng nào rỗi hơi thì đi mà fec ip

:m080: đã xác định người scam chưa mà nói xằng thế --- chiêu này dính hoài chả khôn lên được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week