SCAM RINNY ĐÃ ĐƯỢC LÊN HAIVL - ANH EM VAO CHÚC MỪNG NÀO=))

ghét nhất tụi scam này

Thiết nghĩ admin nên dành 1 góc ngoài mặt tiền truy nã cho anh ấy pub đầy đủ pic và info kèm warning "ai bị scam hãy kiếm anh ấy"

nói chung thì 2 ng đó sau này sống với dế, ở 4rum này bảo đảm sau này 2 vk ck ng đó lập topic bị scam sẽ chẳng ai thèm quan tâm vì cách sống quá dế, nói thật nếu ko có topic kia thì nó trả lại tiền ah, đầu óc con ng nên biết suy nghĩ 1 tí chứ sống thế sống với dế
người ta mới tham gia mmo, không biết cảm giác của anh em mmo khi bị scam vì họ vừa bị là lấy lại được, cũng chẳng có tâm huyết gì với 4rum nên người ta mới quyết định vậy, 1 phần người ta cũng sợ cảnh bị scam lần nữa nên muốn tránh xa thế giời mmo này, điều này cũng dễ hiểu thôi.

nói chung thì 2 ng đó sau này sống với dế, ở 4rum này bảo đảm sau này 2 vk ck ng đó lập topic bị scam sẽ chẳng ai thèm quan tâm vì cách sống quá dế, nói thật nếu ko có topic kia thì nó trả lại tiền ah, đầu óc con ng nên biết suy nghĩ 1 tí chứ sống thế sống với dế
Ko có anh e MMO thì còn khuya mới lấy dc tiền.

tình hình là phải login vào haivl bấm vào chữ hay ko thì sao cũng ko index đâu

quá nhọ cho scam RINNY

Hảy nói không với SCAM các bạn nhé...! Hãy sống cho ý nghỉa và kiếm tiền cho thật chính đáng....Những người đã-đang và sắp scam thì tôi khuyên hãy dẹp bỏ ý nghỉ đó. Để đến lúc lên bàn thờ còn có hương mà ăn....!

thằng này khó sống rồi . Mình có rất nhiều vàng...mã để a ấy xuống suối vàng mà scam :D

đã like cho hẳn 2 phát ..... 2 chỗ khác nhau chứ phải trên cùng 1 chỗ đâu ;))

Vâng, anh ấy vẫn chưa lên được trang chủ, mình xin góp ý kiến thế này, chỉ anh em MMO like thì nó sẽ không lên được trang chủ đâu, thay vì cứ làm vậy tại sao chúng ta không đến những bài đã được lên trang chủ để comment cho mọi người biết đến nhỉ, nội dung dẫn đến bài viết trên HaiVL hoặc đến bài viết report scam của 4rum chúng ta, như vậy có vẻ nhanh hơn đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week