SCAM Scam từ babykule_lov3you

Status
Not open for further replies.
Reactions
6
MR
0.000
Mình mới vừa bị thằng này no scam $20 pp , Lúc đầu mình có đăng lên chat nói là cần đổi $20 pp sang pm hoặc BTC-E sau đó thì nick yahoo "babykule_lov3you" inbox sau 1 hồi thoả thuận mình có hỏi nó có nick trên mmo4me không nó nói là có và với tên là "vancuongntu" check thấy đã verified nghĩ $20 chắc ko sao, lúc đó cũng chủ quan không check lại yahoo, sau khi chuyển pp xg thì nó off yahoo luôn, khi đó check lại mới biết là khác yahoo, Mình đã mở Dispute paypal, Mình đăng lên đây để ae cảnh giác nó,đối với mình $20 PP thì ko là gì nhưng Giữa người với người thì nó thua cả 1 con chó. Thanks ae đã đọc

Email PP của nó nhé: [email protected]

Update : Paypal đã Refund tiền lại rồi :D

Update: Mục đích là để cảnh báo scam

Last edited:
proof yahoo

Attachments

• Screenshot from 2016-06-30 20-39-17.png
    Screenshot from 2016-06-30 20-39-17.png
    204.5 KB · Views: 59
  • Screenshot from 2016-06-30 20-39-28.png
    Screenshot from 2016-06-30 20-39-28.png
    189.2 KB · Views: 48
Mình biết cái nick babykute_lov3you của nick mmo nào, người này cũng từng bán code f1 và liên quan vài nick khác. Nick đó chả giao dịch gì thì chắc chỉ có 1 người tạo.
Chuẩn rồi, Mình đăng lên đây để ae biết thể loại này mà tránh, Chứ tiền bạc thì cứ để paypal nó solve :D

Chuẩn rồi, Mình đăng lên đây để ae biết thể loại này mà tránh, Chứ tiền bạc thì cứ để paypal nó solve :D
vãi *** biết cm gì mà phán
Mình biết cái nick babykute_lov3you của nick mmo nào, người này cũng từng bán code f1 và liên quan vài nick khác. Nick đó chả giao dịch gì thì chắc chỉ có 1 người tạo.
lạy hồn đàn ông con trai gì mà thù dai..đã nói codef1 ko phải t bán...k biết code là cái cục gì hết mà suốt ngày pm nhăn hoài

ku le cơ đấy :D

vãi *** biết cm gì mà phán

lạy hồn đàn ông con trai gì mà thù dai..đã nói codef1 ko phải t bán...k biết code là cái cục gì hết mà suốt ngày pm nhăn hoài
Biết hay ko cũng dc Nhưng Bài này mình đăng lên là để
Cảnh Báo Ae Để tránh bị Lừa đừng có vô đây mà "cm" này "cm" nọ nhá, Những comment trên chỉ là phán đoán ko chỉ đích danh ai chả , Chừng nào mình nói Bác scam thì hãy lên tiếng nhá, hay có tật rồi rụt rịch vậy

Biết hay ko cũng dc Nhưng Bài này mình đăng lên là để Cảnh Báo Ae Để tránh bị Lừa đừng có vô đây mà "cm" này "cm" nọ nhá, Những comment trên chỉ là phán đoán ko chỉ đích danh ai chả , Chừng nào mình nói Bác scam thì hãy lên tiếng nhá, hay có tật rồi rụt rịch vậy
haha uk chắc có tật rục rịch..kiểu nc là biết ĐÀN BÀ :v..ko quen biết nhau thì đừng có mà phán với đoán..stop here

haha uk chắc có tật rục rịch..kiểu nc là biết ĐÀN BÀ :v..ko quen biết nhau thì đừng có mà phán với đoán..stop here
Nhắc lại một lần nữa Mình lập nên Thread này Để cảnh báo scam, ko thích đọc thì Phắng đừng vô đây comment kiểu Chó nhá

Last edited:
Lại là 1 vụ ABC @@!
Anh em newbie cẩn thận hơn khi giao dịch nhé :(

Tại quá bất cẩn nên mình mới ăn 1 trái cam ngon lành, nhưng mà hên là giao dịch qua paypal nên ko sao
Bác dispute kiểu gì mà lấy lại được $ nhanh vậy?

Mình mới vừa bị thằng này no scam $20 pp , Lúc đầu mình có đăng lên chat nói là cần đổi $20 pp sang pm hoặc BTC-E sau đó thì nick yahoo "babykule_lov3you" inbox sau 1 hồi thoả thuận mình có hỏi nó có nick trên mmo4me không nó nói là có và với tên là "vancuongntu" check thấy đã verified nghĩ $20 chắc ko sao, lúc đó cũng chủ quan không check lại yahoo, sau khi chuyển pp xg thì nó off yahoo luôn, khi đó check lại mới biết là khác yahoo, Mình đã mở Dispute paypal, Mình đăng lên đây để ae cảnh giác nó,đối với mình $20 PP thì ko là gì nhưng Giữa người với người thì nó thua cả 1 con chó. Thanks ae đã đọc

Email PP của nó nhé: [email protected]

Update : Paypal đã Refund tiền lại rồi :D
bữa quên chuyển dạng personal cái cho con cờ hó đó luôn:D

Bác dispute kiểu gì mà lấy lại được $ nhanh vậy?
Mình dispute cái dạng unauthorized payment đó bạn, viết thêm vài dòng tiếng anh tăng sức thuyết phục, cái này ăn 100% nhưng đừng lạm dụng nó quả chỉ dispute cái nào ko ăn dc bằng dạng dispute thường thôi , còn nếu muốn nhanh hơn nữa gọi sang paypal hỗ trợ nếu biết nói tiếng anh chừng 30' là tiền dc refund lại thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week