• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

[ scam ] zingzing scam

Status
Not open for further replies.

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
thằng này từ cái ngày đầu tiên mở topic vay 2$ là múi nồng nặc rùi .PM ta nói vài câu là thấy hok ổn.
tội nghiệp thèng tam đệ của ta bị 2$ :m068:
3 đệ đâu vào báo danh luôn :m068:

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
May wá, lần trước định send cho zingzing 4LR kiếm ít cháo nhưng LR lúc đó bảo trì, bảo trì xong thì mình kũng đổi ý vì muốn để LR đấy để đi ex cho đỡ chán, chứ ko thích kái kiểu tung tiền vào đó để nó tự lãi đâu...

nguyenhinh

Hero
Reactions
757
MR
0.003
Lại nhớ lão Gugu, hồi gugu bị report scam mấy chục $ gì đó nhiều bạn vào nói đỡ là gugu mượn hàng trăm $ của họ còn không sợ, có mấy chục $ cũng sốt hết cả lên, không biết bây giờ các bạn ấy đã được thanh toán chưa, mình tò mò quá :)

Đời ai đoán được chữ NGỜ, đừng tin ai, kể cả mình, làm ăn phải chắc chắn, phải nắm đằng chuôi dao, không ít nhất cũng cầm cái sống dao chứ đừng cầm lưỡi !

em khoái bác này lắm nè

ngoài zingzing ra hôm nay còn biết thêm "tấm lòng tốt" của mấy người...nản quá

boyboydn1

Junior
Reactions
52
MR
0.010
Mô phật các hạ quá tin người nên bị người lừa =)) .Thôi thì xin chia buồn cùng các hạ . Tại hạ chưa bị scam nên vẫn chưa bik mùi nó như thế nào nên không có thể nào mà an ủi được :D .

svbkkimtien

Senior
Reactions
257
MR
0.000
lại scam..:)).vãi quá....nick sáng.nick không sáng..member.sr member.pro....cũng như nhau cã thôi.Trên mmo bây giờ ngoài admin ra.uy tín nhất vẫn là bác thieucuong.vì đã đóng tiền bảo hiểm,có gì ta có thể đòi lại nếu bị scam.Còn ngoài ra.k tin ai được,..
Biết đến khi nào các bạn sẽ nhận ra điều đó!.
Tự lo cho mình,Đừng tham 1 ít lãi ấy,Thật sự khi giao dịch với bất kì ai.tớ luôn nghỉ.Nếu nó scam,mình sẽ làm gì?

lehung228

Banned
Reactions
84
MR
0.000
Các bác nhiều xèng qua không biết để đâu ah, Sao không gửi ngân hàng lấy lãi lại đi cho chủ hụi mượn $ thế :binhsua52:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.311
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lại scam..:)).vãi quá....nick sáng.nick không sáng..member.sr member.pro....cũng như nhau cã thôi.Trên mmo bây giờ ngoài admin ra.uy tín nhất vẫn là bác thieucuong.vì đã đóng tiền bảo hiểm,có gì ta có thể đòi lại nếu bị scam.Còn ngoài ra.k tin ai được,..
Biết đến khi nào các bạn sẽ nhận ra điều đó!.
Tự lo cho mình,Đừng tham 1 ít lãi ấy,Thật sự khi giao dịch với bất kì ai.tớ luôn nghỉ.Nếu nó scam,mình sẽ làm gì?

để tìn ko bít làm gì thì đầu tư thôi bạn ah, liếu ăn nhiều. Cứ sống đều đều thì bao giờ giàu nổi :), trừ khi là con ông cháu cha, gia đình giàu có

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week