Warning scamer ABCD Fake (cuipap1984 ::)

bạn bị scam ABC rồi , bank đó là của linhdungvn @linhdungvn !
0104755181 HOANG KHANH LINH
tk này nghe quen quen hình như của bác @linhdungvn
Cảm ơn đã tag tớ vào, đã nói chuyện với chủ topic, cậu ấy đã bị scam ABC, giao dịch với yahoo fake, ko xác nhận forum. Đã cung cấp thêm 1 số thông tin cho chủ topic rõ vấn đề!

Cảm ơn đã tag tớ vào, đã nói chuyện với chủ topic, cậu ấy đã bị scam ABC, giao dịch với yahoo fake, ko xác nhận forum. Đã cung cấp thêm 1 số thông tin cho chủ topic rõ vấn đề!
Hy vọng bác còn giữ tiền cho chủ topic ^_^ ko thì chắc xđ là đã ra đi ^_^

Đây là memo gd của linh dung - do temwiew mình có vấn đề nên không thể temwiew qua được lâu - mình nghĩ là thớt bị scam ABC rồi o_O
Mà lại không có xác nhận trên forum nên khả năng thớt thắng kiện là hơi thấp .
Vì forum không giải quyết các vấn đề liên quan tới gd nằm ngoài phạm vi của forum nên cái này khó giải quyết lắm :oops:
Ra công an thì phiền hà thím trung gian thôi o_O

:confused: scam tinh vi quá
tinh vi hay bị scam do quá ẩu?
thứ 1: cái dấu : sờ sờ ra kìa
thứ 2: mấy ông exchange không bao giờ pm trước. (đừng nói bác thớt chủ động pm nick fake kia nha :oops:)
thứ 3: thớt quá nhọ, nó kêu ghi nick cách ra vậy mà không để ý :D ví dụ mình tên Thúy mà kêu mình ghi Thú-y mình đập cho bỏ mẹ.

P/s: chia buồn thớt lần sau cẩn thận hơn chứ đừng báo Công An nha. :D

chia buồn cùng bạn, sao mà toàn SCAM nhiều thế nhỉ, trước sau gì cũng phải trả, ko bây h thì mai sau thui. Lưu ý
1. Cần làm gì với EX hay TGian thì tự buzz yahoo trên diễn đàn cho an toàn nhất.
2. Các bác loàn ăn lâu năm uy tín ko bao h tự buzz yahoo trước ( giống một dạng chảnh ấy)
:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week