• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Scamer:" anhminhkhmt1 " 30$ btc-e code

Reactions
3
MR
0.000
Chào mọi người. Chả là mai tết rồi . Tính rút mấy đồng mừng tuổi cho mấy đứa nhỏ trong gia đình. Tối qua định bán cho bạn mod @animax1991 nhưng tại chỗ mình ở là quê nên cây họ đóng k cho rút tiền. Bảo nay lên bán, thấy có topic http://mmo4me.com/threads/250-btce-code-rate-19-6-vcb-da.153794/ của bạn @anhminhkhmt1 , yahoo tương tự mua với giá 19.66 mình mới bán cho bạn ấy 30$.
Cũng nghĩ bạn này tham gia từ năm 2012 nên cũng sẽ không ngại ngần gì với 30$ . Mình gửi cho cậu ấy 30$ trước và bảo cậu ấy gửi tiền. Sau khi nạp xong btc-e code cậu ấy chuyển trạng thái im lìm, off nick trên mmo4me và không có bất cứ trả lời nào nữa.
Nếu 24h mà bạn này chưa gửi tiền cho mình mong Ban Quản Trị xem xét giúp mình nhé. Cám ơn Ban Quản Trị.
Sau đây là logchat và code mình đã đổi gửi cho cậu này.

chia buồn cùng thớt, cũng pm mình buy wmz rồi kiu tìm trung gian rùi lặn mất, kiểu như bít trung gian giờ off hết rồi nên đánh tâm lý, may mình dính cam rồi nên ko vội vàng

Đó là bank của vợ mình . Mình có quyền che thông tin cá nhân mà bạn. Mình đâu có làm gì sai và không hợp pháp
có ai nói là sai đâu, chỉ là cẩn thận quá :)

happy new year bác :D, đợt này có tết vui vẻ rồi đa, vừa tốt nghiệp thực hành khóa chống lừa đảo :D

Scam xong thì bảo bị hack nick, ảo quá. chảm mấy đời nhà thằng này ko hết tội. Thôi thớt coi như đánh rơi 600k cho chó nó nhặt. :D Cả nhà nó sẽ sung túc nhờ 600 của bạn đấy

tiếc chút tiền trung gian thì mất cả cục thôi, bài học nhiều rồi mà mãi không thuộc bài thì chẳng thầy nào dạy nổi.

khổ thân bác, Tết đến rồi bọn scam manh động lắm, em cũng mới dính 1 vụ và là lần đầu tiên dính scam, em chân thành chia sẻ mất mát với bác, >.<
sát Tết mấy con cờ hó tranh thủ đi cắn người lấy tiền đi chơi với gái đấy mà, cầu cho chúng nó sớm dính HIV, còn lấy làm tiền mừng tuổi thì chúc chúng nó sớm tổn thọ :mad:
Cái bọn chỉ rình cắn trộm người khác ko sớm thì muộn cũng bị quả báo thôi, ghét cay ghét đắng lũ scamer
Giờ cái gì cũng qua trung gian cho lành bác ạh, forum mình mấy bác làm dịch vụ trung gian cơ mà :)

Bị hack nick thật! Đã check! Quan trọng là không refund cũng bị BAN!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom