• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Scamer Hieudaca86

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
Thế giờ chịu banned chưa! Nói nhiuề quá đấy! Mod vào banned đi ch
Phải baned thôi cậu ko lại bị giống vậy nữa ớn lắm, mình sẽ tạo lại nick khác, hy vọng thanh minh đc cho cái yahoo

toplines

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Nói như cậu mình phải đền bù hết cho cả 4rum quá , thực hư chuyện này mình bó tay rồi.. Bị yahoo khác scam rồi đổ hết cho mình
làm quái gì mà bị hack, sao k nói rõ lí do bị hack ;)), scam đã rồi nói hack là xong chiện hả ;)), lần đầu tiên ta bị scam ấy, nhưng k sao 30 ngày sau pz lại về ;)) và acc mi sẽ detrict hàng loạt ;), láo làm "cờ hó" ;)

shogun143

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Sao proof có mail khác vs mail của cậu vgroup .. thật *** hiểu chuyện này là thế nào chỉ muốn làm rõ ràng, tự dưng bị yahoo khác scam rồi vu hết lỗi vô mình, đời còn cl j bất công hơn nữa không, không khéo proof scam của ông luxu lại là 1 AP khác :|, bây h ai tự send tiền vô mail PZ nào đó rồi vô đây đổ hết cho mình, thôi thua thật rồi, mình thù oán j vs ai trời ơi

tất nhiên số lượg lớn thì chia ra nhiều acc pz để ko tốn phí rồi. hay mày cần log chat yh? yh do nick forum của mày post, tất nhiên trách nhiệm thuộc về mày, mày nói ít lên forum thì làm sao bị hack nick? ai hack? mày có thù với ai tao ko wan tâm cái chính là acc forum của mày scam của tao, ok?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week