Scamer NoComment đã hiện nguyên hình.

thằng này nó mới vào forum mà mượn tiền nhiều người cho thế . Sao mềnh mượn chả ai thèm cho :m020:
P/s : Ở đời éo tin thằng nào , nhiều khi ta còn chưa tin ta nữa là !

mình vẫn còn tin hắn thay đổi nhưng khi thấy bạn ấy report nên tớ cũng report luôn. Để anh em
khỏi bị scam.

trước khi ra đi còn gáng scam ta thêm 1 AP nữa :binhsua04:

Ồ..đã ra đi 3 trận *** của mình rồi à :).Ông trời có luật nhân quả đấy..Nó ăn ko ăn hỏng của ng ta đc thì đời nó cũng chả khá đc lên đâu..:)..AE coi như 1 thằng vứt đi mà thôi.:D....Betttttttt tiếp thôi ^o^!:binhsua04:

http://mmo4me.com/showthread.php?43284-Ae-can-than-thang-dog-NoComment-clone-nick-cua-NhokNhut-scammer-&p=737255&viewfull=1#post737255

lee88dung không biết có được nó bơm cho ít tiền nào không , kêu vào hẳn yahoo nó kiểm tra rồi đấy cơ mà ;))

levante (1 scammer mới ) và nhoknhut ( 1 scammer cũ ).

levante đã report scam nhoknhut hôm bữa vậy mà ko ai tin.

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

hôm bữa nó có hỏi mua LR mà nó đòi mình giao LR trước mới kinh chứ :), nhưng cúi cùng cũng bị no scam 1 AP.

cũng thật đáng khen :)

Bó tay tưởng mem nào lạ vào rủ mình chơi map tổng hợp hôm kia ở cb còn nói cho mượn 10LR may mà nghèo không có tiền chứ có cho mượn là chết rồi

mẹ ơi thằng này nó mượn hok từ 1 ai :m146:
ai mà nói chiện là nó mượn :-ss
Ồ..đã ra đi 3 trận *** của mình rồi à :).Ông trời có luật nhân quả đấy..Nó ăn ko ăn hỏng của ng ta đc thì đời nó cũng chả khá đc lên đâu..:)..AE coi như 1 thằng vứt đi mà thôi.:D....Betttttttt tiếp thôi ^o^!:binhsua04:

100$ ra đi theo mây khói rùi à :m146:

:m190: nó pảo e cho mượn 10$ mà e cho cóa 9$ à :m196: tự nhiên bị mất 9$ vì tội tin người
9$ của bạn sẽ đổi lại của nó là cuộc đời nó sẽ mất 9 năm sống trên trái đất này ! Nghĩ Thế cho khỏi Rầu cái bọn không bằng cái giẻ rách này :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week