Scammer davidtrung + mmo4vn_vn + Capchapro + lnoz9_thieugia vừa ăn cắp vừa la làng

Status
Not open for further replies.
chóng cả mặt ..Vê lài :))

1/góp ý nhỏ nè, cả 2 bạn sao ko post tất cả các log chat lên đây nhỉ ( hình ảnh bao giờ cũng thực tế hơn)

2/ đoạn chat chỉ mang tính tham khảo, chưa kết luận :)

Thật là bó tay các bạn trẻ :( Có scam thì về Hà Đông nhà mình mà học hỏi người ta scam 1 quả gần 300 tỉ đồng chứ có 1 vài $ cũng đi scam thì đời khá làm sao đc ;) Ngồi chat mấy nick thế kia cũng đã thấy đủ mệt rồi :(

bạn này gần nhà mình

Đây là cuộc nói chuyện giữa mình và thằng Capchapro (là clone acc của davidtrung)

mmo_vn89: ok
mmo_vn89: gd the nao
Acc Abc: Z565550563895
Acc Abc: b send minh
Acc Abc: minh send ac
Acc Abc: full mail
mmo_vn89: co gi de dam bao ko scam?
Acc Abc: ac.
Acc Abc: lam an uy tin
Acc Abc: minh cung gd vs vai b rui
mmo_vn89: vay cau send acc truoc dc ko
Acc Abc: hjc
Acc Abc: chua gd kieu day bh b ah
Acc Abc: scam gj vai $
Acc Abc: lan sau lam an vs ai dc
mmo_vn89: to bi scam roi
mmo_vn89: nen so
Acc Abc: uh
Acc Abc: the tuy b thui
Acc Abc: minh cung hok ep b mua ma
mmo_vn89: neu cau giao acc truoc thi to lay
Acc Abc: hjc
Acc Abc: gjo cha ai gd the ca b ah
mmo_vn89: vì dù gì bạn cũng nắm đằng chuôi rồi
mmo_vn89: mình có lấy acc của bạn thì bạn vẫn có thể lấy lại đc
Acc Abc: hok dc b ah
Acc Abc: hok dc b ah
mmo_vn89: vậy mình có thể nhờ Mod trung gian
mmo_vn89: ok chứ
Acc Abc: b mua cho khac vay nhe
Acc Abc: nho may thang mod ay gd lang nhang lam
Acc Abc: mat tg cua minh

PS: Không bao giờ nó chịu đồng ý nhờ Mod trung gian.

Chẳng hiểu của mình không lưu lại những cái hình ảnh đó. Có cách nào lấy lại được không bạn?

cậu copy đoạn chat đó ở dđâu, thì cậu chỉ cần chụp toàn bộ cái đó, chụp màn hình = phím print screen và dán vào notepad, save lại và up lên đây :)

Anh em dien dao vi an nhieu cam qua. Co khi nao ta bo mmo di trong cam cho nhanh giau nhj. Dao nay cam dang duoc mua... :D

thằng này cãi cố thật,bao nhiêu nick trùng ip mà bảo ko biết,thế nó tự mọc ra ah,mày lập nick mmovn gì gì đó rùi,post cái ảnh lòi đuôi ra cái nick trên photobuket là thieugia đó ,tao ko nhớ,đã biết là mày rùi con ah

thằng này cãi cố thật,bao nhiêu nick trùng ip mà bảo ko biết,thế nó tự mọc ra ah,mày lập nick mmovn gì gì đó rùi,post cái ảnh lòi đuôi ra cái nick trên photobuket là thieugia đó ,tao ko nhớ,đã biết là mày rùi con ah
Chỉ có những thằng ngu thì mới không hiểu thôi ( Lý do duy nhất là tao bị trùng IP với Scam)
Đã ngu cứ tỏ ra nguy hiểm ! Còn thằng nào thích to mồm thì cứ để lại địa chỉ nhé.

chết ảo các bạn trẻ =)))))))

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

Chỉ có những thằng ngu thì mới không hiểu thôi ( Lý do duy nhất là tao bị trùng IP với Scam)
Đã ngu cứ tỏ ra nguy hiểm ! Còn thằng nào thích to mồm thì cứ để lại địa chỉ nhé.
C12 DONG DA CAp 2 :D/

mày như nào thì mọi người đều biết,mày ở hà nội chứ gì,để bố mày hỏi thằng em tao đang học ở đấy xem có đúng mày là sinh viên trường đấy ko,tao ko thích nghe mày sủa nữa đâu

Đọc bài mà ù tai chóng mặt.Cũng định góp ý mod là nên kêu 2 bạn chụp ảnh log chat lên.Chứ cop cop xoa" xoa" rùi paste thì thích thế nào chả đc.HIz.Nói chung các Mod nên quy định tố cáo phải có bằng chứng rõ ràng.K có thì dẹp đi.Mod chịu khó thức đêm hôm giải quyết chứ như e có...vào.Đọc xong bực mình:binhsua72:

Đọc bài mà ù tai chóng mặt.Cũng định góp ý mod là nên kêu 2 bạn chụp ảnh log chat lên.Chứ cop cop xoa" xoa" rùi paste thì thích thế nào chả đc.HIz.Nói chung các Mod nên quy định tố cáo phải có bằng chứng rõ ràng.K có thì dẹp đi.Mod chịu khó thức đêm hôm giải quyết chứ như e có...vào.Đọc xong bực mình:binhsua72:

Mod chelk được acc của nó trùng với nhiều IP scam nên Mod ban acc nó rồi. Còn scam hay không mọi người tự đọc rồi kết luận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week