Scammer fast or mega anh đã bị bắt :D

hay lắm, kiểu này scam hết đường làm ăn
bọn dog đó cứ lợi dụng newbie ko biết gì rồi scam ko thôi

ngày nào cũng phải đảo vài vòng ở box mua bán :D scam giờ spam đủ post là có thể ra tay bất cứ lúc nào
chỉ newbie mới dính chưởng thôi mấy bác tiền bối thì khó xơi roài :D

Chúc mừng cảnh sát --> lại lôi ra được tên old sờ cam ;))

Nói thật bạn chủ thớt là 1 trong những người mình nể nhất ở forum mmo, nhờ bạn mà nhiêu người ko bị ăn cam

@ những ai đang và sẽ lập nick mới để scam : từ h những nick mới reg sẽ bị đặt vào tầm ngắm và theo dõi sát sao, liệu mà che dấu hành tung cho kỹ vào nhá mấy chú

Xin hết

dạo này scamer luyện võ công chưa đạt mà đã xuống núi rùi ( euro 2012 mà )......
de bữa nào mình gặp scamer thử xem sao...... hi vong là cho nó ăn cam ( hi vong thế thôi ) ...hhehheh
:binhsua119:

Nói thật bạn chủ thớt là 1 trong những người mình nể nhất ở forum mmo, nhờ bạn mà nhiêu người ko bị ăn cam

@ những ai đang và sẽ lập nick mới để scam : từ h những nick mới reg sẽ bị đặt vào tầm ngắm và theo dõi sát sao, liệu mà che dấu hành tung cho kỹ vào nhá mấy chú

Xin hết

thanks vì bức ảnh đẹp :D

cần gd cứ nhờ pố-lít thôi scam nó tự tránh mình ra ngay ý mà ;))

Hoan hô bác chủ thớt. Mình phục bạn lắm đấy. Đề nghị bác Admin đưa vào diện cần trao thưởng gấp ^^

giờ mới banned :) còn một người nữa, đang trong diện tình nghi của police. cẩn thận nhé.

ko phải 1 đâu
còn tổng cộng 22 cái nick nữa :))
nhưng mà ko đủ chứng cứ để report mới đau
đang chờ chúng nó manh động mà lật tẩy bọn dog đó đây

thanks 100 cái cho pác :)), cái nầy giúp ích cho newbie lắm, hãy làm cho diễn đàn ngày càng trong sạch hơn, thanks .....

lâu lắm rồi mềnh chưa gặp thằng nào sờ cam:binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week