SCAMMER luotnhebovai_1 Scam 100$

Status
Not open for further replies.
Đọc cái topic này thấy bác chủ thớt sai hoàn toàn còn cãi cái gì nữa???? :m206: Bộ mắt bác có vấn đề hay sao mà ôm cả 1 đống tiền đi giao dịch với một con Lợn thứ thiệt thế nài! :m146: Bác sai cái nữa là đã lỡ đem cho Lợn nó ăn rồi không tếch sơớm đi mà còn loanh quanh ở đó mà xoắn! :m070: Bác có biết cái giống Lợn lỡ mà cho nó ăn là nó đòi ăn nữa hay không? :m173: Bác cũng khô ng nên vào âđây RP chửi người ta như vậy! Thằng nài hôm bữa nó hỏi vay tiền em để đi mua quan tài cho mẹ nó mà! :m099: ****** nó hồi hôm đứng bắt khách ven lộ bị mấy thằng đua xe buýt nó lỡ chẹt chết queo rồi còn đâu??? :m204: Bác ít nhất cũng phải tường tận hoàn cảnh con nhà người ta đã rồi hãy lên tiếng chửi bới chứ?? :m146:

Đọc cái topic này thấy bác chủ thớt sai hoàn toàn còn cãi cái gì nữa???? :m206: Bộ mắt bác có vấn đề hay sao mà ôm cả 1 đống tiền đi giao dịch với một con Lợn thứ thiệt thế nài! :m146: Bác sai cái nữa là đã lỡ đem cho Lợn nó ăn rồi không tếch sơớm đi mà còn loanh quanh ở đó mà xoắn! :m070: Bác có biết cái giống Lợn lỡ mà cho nó ăn là nó đòi ăn nữa hay không? :m173: Bác cũng khô ng nên vào âđây RP chửi người ta như vậy! Thằng nài hôm bữa nó hỏi vay tiền em để đi mua quan tài cho mẹ nó mà! :m099: ****** nó hồi hôm đứng bắt khách ven lộ bị mấy thằng đua xe buýt nó lỡ chẹt chết queo rồi còn đâu??? :m204: Bác ít nhất cũng phải tường tận hoàn cảnh con nhà người ta đã rồi hãy lên tiếng chửi bới chứ?? :m146:

hay đấy...

Vụ này thương chị quá huuhuuuuuuuuuuuuuuu

số dt của nó là gì thế chủ thớt ,

chia buồn cùng bạn
dạo này scammer mọc lên như nấm
vài ngày là lại có 1 tên
giao dich thì nên làm ăn với người uy tín tí :D

Mà bạn thấy tên này giao dịch nhiều + giao dịch lớn ở đâu vậy.

Bạn cần đưa thêm thông tin:
Link đến topic kinh doanh của hắn.
+ với 1 cái là proof gửi tiền.

Ko có đủ điều kiện mình buộc lòng phải close. Xin lỗi bạn.

mở tranh chấp đê thôi , chứ 100$ đấy , hic sao mà mùa cam dạo này chín quá nhỉ , hết thằng dưa hấu + con hà phương , b.giờ lại đến cụ này đúng là loạn
còn nhiều người scam đấy pác, nhưng hông để lộ danh đâu.
em đang scam bọn tây, khi nào đói măm me anh em mình thử. coi IQ của nước nào cao hơn. :))

Mở tranh chấp tại Paypal, rồi refunds tiền bác trở lại ( nếu thằng Scamer này chưa rút hết tiền ở PP của hắn )

Xin chúc pác thành công nhé !!

Tham khảo thêm

http://www.vnsonj.info/2011/04/mo-tranh-chap-trong-paypal.html
http://dinhcuongblog.com/2011/03/lay-lai-tien-khi-thanh-toan-bang-paypal.html

Mình cũng từng bị scam 150$,có làm theo cách của bạn nhưng ko đc,cách này chỉ áp dụng cho trường hợp mua sản phẩm hoặc đầu tư vào 1 trang web nào đó thôi,còn send cho cá nhân thì nó ko giải quyết,mình có gửi mail đến tận nhà nó giải thích cũng ko ăn thua,nó gửi mail là nói là pó tay,vậy là đành ăn cam,số tiền cả tháng mới kiếm được để đổi bằng 1 kình nghiệm nhớ đời: 'Trong thế giới mmo ko nên tin tưởng ai cả'.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week