scammer offer thaobig79 or bekutun01 or tourism1992

sẽ trở lại 4rum và thực hiện vụ scamer tiếp theo nhanh thui,... Scamer muôn năm
:binhsua146: đi mua cái dcom khác đi ko là vẫn trùng dãy ip thôi :binhsua146: lập nick spam lên pro đi rồi sang năm hãy scam tiếp :binhsua146:

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

:D thế vic bị gài rồi nó lời một nửa 50% rồi hic scam vẫn là scam mà dog vẫn là dog
thể loại pro bất tài khoái chém gió này :binhsua146:

Dạo này nhiều scammer quá. nhưng đọc mãi mà vẫn chưa hiểu.... 1 mem có nhiều nick thì kệ người ta chứ.... quan trọng là bằng chứng scam...

Dạo này nhiều scammer quá. nhưng đọc mãi mà vẫn chưa hiểu.... 1 mem có nhiều nick thì kệ người ta chứ.... quan trọng là bằng chứng scam...

Thế nó mất giá trị cái nick rồi người ta coi nhẹ luôn cái uy tín bác à :)

mmo4vn dạo này loạn rồi . Không dạo thăm mà ngày nào cũng scam . Ít GD trên forum nên đỡ scam ghê .
đồng ý với bạn, dạo này mem mới cực kỳ nhìu lun, mà cũng làm sao mà cấm đký đc, thế nên đề phòng mấy nick mới thui
có đứa tạo acc sau tớ mà bài viết nó gấp 3 lần tớ rùi đầy

đọc ngang đó ai cũng hiểu chỉ có 1 người ko hiểu :))

đồng ý với bạn, dạo này mem mới cực kỳ nhìu lun, mà cũng làm sao mà cấm đký đc, thế nên đề phòng mấy nick mới thui
có đứa tạo acc sau tớ mà bài viết nó gấp 3 lần tớ rùi đầy
trùm spam chém gió đó cậu ;))

xài D-COM 3G THÌ IP trùng có gì lạ hã riny còn nếu baned mình thì bọn đứng sao bóng tối vui chứ dx gì,... mong các police xem xét,... còn rất nhiều ẩn tình

sẽ trở lại 4rum và thực hiện vụ scamer tiếp theo nhanh thui,... Scamer muôn năm

Lúc đầu chưa bị lộ ra thì vẫn già mồm thật, sau bị các mem tố cáo và có bằng chứng thì đã hiện nguyên hình rồi.
Mà chưa thấy mod ban hắn nhỉ.

thaobig79 scam bằng nick cũ đã ban 1 lần rồi mà :binhsua137: mẹ súc vật vẫn là súc vật :binhsua144:

police hay quá nhẩy, vừa bắt scam vừa rút ruột thằng pob mới tài chứ, bái phục bái phục ;)):binhsua146:

....
Hết tập 1 sẽ post log chat hắn thú nhận cheat zeek và dây dưa trả tiền cho mình ở tập 2
á chà chà, hóng xem sao, nó cũng nói với em là cheat 3k acc zr, hôm đó pay 30acc, thế mà còn đi scam con ngta...vô lường tâm mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week