SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
266
MR
0.000
Last edited:

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Chào bạn @saolamiu và bạn @quanthatbai158
Trước hết mình xin lỗi vì đã đưa ra thông tin không chính xác về site mà các bạn đang tuyển ref. Mình sai mình sửa.
Mình thấy các bạn cũng là người có ăn có học, điều đó không có nghĩa các bạn có cái quyền thích nhục mạ 1 ai khác theo cảm hứng đâu bạn ah. Từ NGU là từ tối kỵ khi nói về người khác đấy các bạn nhé ! Theo mình các bạn nên sử dụng lời lẽ cho đúng mực. Đừng tự cho mình cái quyền hơn người như thế.

Trước hết mình xin lỗi vì đã đưa ra thông tin không chính xác về site mà các bạn đang tuyển ref. Mình sai mình sửa.
Mình thấy các bạn cũng là người có ăn có học, điều đó không có nghĩa các bạn có cái quyền thích nhục mạ 1 ai khác theo cảm hứng đâu bạn ah. Từ NGU là từ tối kỵ khi nói về người khác đấy các bạn nhé ! Theo mình các bạn nên sử dụng lời lẽ cho đúng mực. Đừng tự cho mình cái quyền hơn người như thế.
Chào @SealTemSix , mình cũng xin lỗi về lời nói quá, vì mình khá bức xúc. Topic của bạn là topic được ghim trên 4rum, điều đó có nghĩa bạn là người có uy tín và topic đó có sự ảnh hưởng. Bạn nên tìm hiểu kỹ thông tin trước lúc post bài.
Về phần mình xin xin lỗi bạn về lời nói có phần thô tục, mong bạn bỏ quá, giận quá mất khôn ý mà. Có gì dĩ hòa vi quý nhá :p

thực sự thì minh hời bức xúc nên ăn nói có phần thô lỗ. nhưng hi vọng bạn thông cảm. mình đang tuyển ref mà bạn chơi cái topic đó thì chết rồi. coi như ai cũng có lỗi
hòa bình lập lại. xin lỗi vì đã xúc phạm bạn. @SealTemSix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week