SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

maiyememcope

Senior
Reactions
201
MR
0.156
Follow me on Facebook
giờ em dep vô 1 ít pm sau đó with hết qua pm thì saobạn có thể hỏi adm sem có được không

up site có 1 số thay đổi
1: Bị mất mục FAQ ở trang chủ Thêm cái TOS
2: thay capcher:
3Nhìn cái này mà xem , liệu nếu mở dis có thắng nổi không nhỉ( Nếu nó scam)

up site có 1 số thay đổi
1: Bị mất mục FAQ ở trang chủ Thêm cái TOS
2: thay capcher:
3Nhìn cái này mà xem , liệu nếu mở dis có thắng nổi không nhỉ( Nếu nó scam)
Bác mở dis khôgn có bằng chứng thì thua là chéc còn có bằng chứng cộgn với nhiều người cùngmower thì khả năng thắng là cao.

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
payadoo nguy cơ chết lắm . grand thì bắt đầu thu hẹp lợi nhuận . còn cái scrclix này. chó mà vkl. rút tiền lần thứ 4 min pay 30$. thế hoá ra nó bắt phải update golden mới rút đc tiền à . vì max 2 gói trước chỉ đc 20 $ thì phải. gói golden mới đc 40. không biết rút lần thứ 5 nó có tăng lên 50$ không thì nhịn rút. đã bỏ site này rồi :p

Reactions
266
MR
0.000
payadoo nguy cơ chết lắm . grand thì bắt đầu thu hẹp lợi nhuận . còn cái scrclix này. chó mà vkl. rút tiền lần thứ 4 min pay 30$. thế hoá ra nó bắt phải update golden mới rút đc tiền à . vì max 2 gói trước chỉ đc 20 $ thì phải. gói golden mới đc 40. không biết rút lần thứ 5 nó có tăng lên 50$ không thì nhịn rút. đã bỏ site này rồi :p
ẹc. site chơi acc vậy à. ms rút tiền đk 1 lần nen chưa chạm môc như bác nói. đang tới min pay 5$

drmeo

Junior
Reactions
35
MR
0.000
e nghĩ là nó ko trình bày rõ trong tos thôi chứ chắc ngang với max rút của từng gói thui chứ :p
bác saolamiu ticket hỏi admin về vấn đề này phát cho ae đỡ lăn tăn

min pay $30 bác hãy xem lại membership của mình :D, lúc đầu nó miễn phí member bronze, hình như hết membership miễn phí bị xuống standard thì lên minpay đó bác :D

Anh em được free bronze khi hết membership thì cái min rút là của bronze là đúng rồi, còn min rút cao nhất vẫn là = mức cash max của membership thôi nhá. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week