SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

maiyememcope

Senior
Reactions
201
MR
0.157
Follow me on Facebook

saolamiu

Banned
Reactions
195
MR
0.000
+ không cho add bằng cổng pp vậy thì nói thật mình không dám chơi, Vì ai cũng biết vì sao PTC họ hay dùng paypal
Tùy bạn thôi, chứ paypal của admin cũ limit rồi, giờ mình đem paypal của mình vào thì chỉ có mít luôn nếu paypal nó phát hiện ra dùng cho site ScrClix. Bạn thôgn cảm.

Tùy bạn thôi, chứ paypal của admin cũ limit rồi, giờ mình đem paypal của mình vào thì chỉ có mít luôn nếu paypal nó phát hiện ra dùng cho site ScrClix. Bạn thôgn cảm.
Mình inbox bạn bạn có thể trả lời mình được không? để mình còn biết, nếu mình thắng mình chấp nhận del acc

em chả hieuer cái share tính như thế nào?
Giar sử như thế này
minhf mua cái gới leve4=50$
1 day=0.62$
110 ngày =68.2$
Vậy mình hỏi thẳng như vậy ai dám đầu tư, ?
Vậy :oops::oops::oops::oops:
Thứ 2 bạn kêu stand có lãi : theo mình thấy 2 ngày mua RR thì đó là điều không tưởng,,,,,, :D:D:D:D

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Mình thấy bạn nên minh bạch bạn làm thế nào để sinh lãi cho site và chia tiền cho member . Bạn muốn hướng đến 1 site sông lâu dài và đi tiên phong trong lĩnh vực này thì cái quan trọng là bạn phải cho người khác sự tin tưởng chứ ko phải là kêu gọi người khác tin bạn .

Mình muốn ủng hộ bạn , mình biết PTC thì chuyện die vì lỗ là điều hiển nhiên . Ngay cả ng vn mình còn ko tin PTC vn mình cũng chỉ đơn giản là họ ko tin vào năng lực của admin vn . Hy vọng bạn show đc cách bạn làm , ko cần phải show 100%

Giar sử như thế này
1 day=0.62$
110 ngày =68.2$
Thứ 2 bạn kêu stand có lãi : theo mình thấy 2 ngày mua RR thì đó là điều không tưởng,,,,,, :D:D:D:D
Bạn lấy cơ sở gì bảo ko có lãi hay chỉ mới rent vài rr từ tiền mình bonus. Còn về chia lãi thì 3 tháng hoàn vốn là điều dĩ nhiên, và điều nữa là không phải chia lãi ngày nào cũng như nhau. Bạn bảo ko ai dám đầu tư nhưng đã có 3 người đầu tư, họ là ng nc ngoài mà họ lại tin còn trong khi mình kêu gọi sự giúp đỡ từ member việt thì bị bạn chỉ trỏ. Bạn thấy thế nào?

Mình giả sử, mình không hiểu nên hỏi vậy thôi,,,:oops::oops::oops::oops:
Mình đã bảo là theo mình thấy 2 ngày mua RR thì đó là điều không tưởng,,,,,
Chứ đâu có kêu 100% là không có lãi, mong rằng vài ngày nữa sẽ có thay đổi.....

Bạn lấy cơ sở gì bảo ko có lãi hay chỉ mới rent vài rr từ tiền mình bonus. Còn về chia lãi thì 3 tháng hoàn vốn là điều dĩ nhiên, và điều nữa là không phải chia lãi ngày nào cũng như nhau. Bạn bảo ko ai dám đầu tư nhưng đã có 3 người đầu tư, họ là ng nc ngoài mà họ lại tin còn trong khi mình kêu gọi sự giúp đỡ từ member việt thì bị bạn chỉ trỏ. Bạn thấy thế nào?
đúng là vài RR mua từ cái tiền bons của bạn đó vì rút $ có được đâu+ mới up gold 50$+ site die mấy ngay từ hơn 40$ về 18$ chả hiểu( đó là chưa tính thời gian die+ RR chết) + 1 mớ RR , bây giờ reset=0 hết

wizardrypro

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Giar sử như thế này
1 day=0.62$
110 ngày =68.2$

3 tháng thì hồi vốn, nhưng gói up có hạn 6 tháng nên tính ra là lãi gấp đôi :D đây là theo chuẩn, còn chưa hiểu cách tính lãi thế nào, nhiều mem dep thì nhanh hơn hay là lãi ít hơn như Dig nữa :D
Đấy là e thấy thế chứ cũng hơi hót :D rent ref AVG đang bằng BEP nhưng mới có 2 hôm đầu, để xem lên tiếp được không :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,504
Latest member
goicuon3311

Most viewed of week