SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Pro nào giải thích giúp, tại sao post link site lại hiển thị banner của PV là sao?
vì site ko có ảnh " đại diện " nó sẽ lấy bất kì image nào trong site làm ảnh " đại diện " cái ảnh đại diện này set được,

lâu lắm B ko dùng lại code facebook nên wên chờ tí B đi kiếm cho

vì site ko có ảnh " đại diện " nó sẽ lấy bất kì image nào trong site làm ảnh " đại diện " cái ảnh đại diện này set được,

metadata

À rõ rồi, đã hiểu lý do.

CÁC BÁC CHƠI SITE NÀY NHIỀU KHÔNG. LỜI LÃI THẾ NÀO VẬY.site có vẻ chưa nổi bật lắm nhỉ

À rõ rồi, đã hiểu lý do.
đây nhá làm cái ảnh bự vào khi share link nếu nhìn ở timeline nó sẽ rất bự :

<meta content='http://4.bp.blogspot.com/-8yzAX-lYpkc/U1rQ1KD3OTI/AAAAAAAAB7k/agLHNPN-gKA/s1600/gmb.PNG' property='og:image'/>

or code full description here :D

<meta property="og:image" content="link đến ảnh đại diện"/>
<meta property="og:title" content="Tiêu đề"/>
<meta property="og:site_name" content="Tên website"/>
<meta property="og:url" content="link đến bài viết"/>
<meta property="og:description" content="mô tả cho nội dung" />

@khahvinh2012 , bác ủng hộ đê.
muôn xem thế nào đã bác. chứ năm nay thua lỗ nhiều quá nên ko giám. chơi hiyp ra đi quá dữ. ko biết PTC nó thế nào. nếu chơi thì em chỉ đầu tư vào share thôi.haha. đỡ click .click mệt lắm

cho mình hỏi là bác lấy lãi ở đâu để trả cho thành viên ?
Cái này là nghiệp vụ mà bác. Thế em hỏi bác thèn Dig lấy lãi ở đâu mà trả cho member, nó có công khai đâu. Cái vấn đề nằm ở chỗ là có trả tiền cho member hay không. :D:p

Cái này là nghiệp vụ mà bác. Thế em hỏi bác thèn Dig lấy lãi ở đâu mà trả cho member, nó có công khai đâu. Cái vấn đề nằm ở chỗ là có trả tiền cho member hay không. :D:p
liệu rằng có sập sớm ko bác >.<

Không thể nào sập sớm nếu bác tìm hiểu kỹ cách hoạt động của site.
đọc. mà không hiểu lắm. cách hoạt động chỉ là một phần. quan trọng admin có tạo ra dk tiền để trả lãi hay không thôi. chừ mong chờ vào bán quảng cáo thì khó mà trụ lâu được.

mong là bác sử dụng nguồn vốn tốt để duy trì site được lâu dài :D
Bác hiểu đơn giản thế này nhá. 45 - 50 ngày hoàn vốn, 10 - 15 ngày bác lãi. Hết hạn 60 ngày bác có 2 lựa chọn:
1 là chơi tiếp thì bác lại upgrade accont.
2 là bỏ không chơi nữa với số lãi hiện có.
Cả 2 cái bác chọn em đều nhẹ gánh, vì nếu bác chơi tiếp thì em lại có vốn để xoay lãi.
Còn nếu bác rút thì em lại nhẹ gánh vì lãi chỉ có 10 - 15 ngày.

đọc. mà không hiểu lắm. cách hoạt động chỉ là một phần. quan trọng admin có tạo ra dk tiền để trả lãi hay không thôi. chừ mong chờ vào bán quảng cáo thì khó mà trụ lâu được.
Site Revshare mà bán quảng cáo gì bác, chủ yếu là lấy vốn đề xoay lãi thôi.

Site Revshare mà bán quảng cáo gì bác, chủ yếu là lấy vốn đề xoay lãi thôi.
thì nó cg thuộc dạng ptc mà. cg bán quảng cáo thôi bác cái hình thức chia lợi nhuận này còn khá mới mẻ nhỉ. bác đem tiền đầu tư đi chơi hiyp à.nhanh có lãi trả cho mem.

thì nó cg thuộc dạng ptc mà. cg bán quảng cáo thôi bác cái hình thức chia lợi nhuận này còn khá mới mẻ nhỉ. bác đem tiền đầu tư đi chơi hiyp à.nhanh có lãi trả cho mem.
HYIP có ngày site die à. Lấy tiền đầu tư chính đáng cơ.

HYIP có ngày site die à. Lấy tiền đầu tư chính đáng cơ.
haha. ko biết bác làm gì thì làm nhưng có tiền trả cho anh em là được. hi vọng bác tiên phong làm cho ngành công nghiệp PTC việt nam phát triển. chừ cá độ. loto. gamebing gì đó nhanh có tiền.

haha. ko biết bác làm gì thì làm nhưng có tiền trả cho anh em là được. hi vọng bác tiên phong làm cho ngành công nghiệp PTC việt nam phát triển. chừ cá độ. loto. gamebing gì đó nhanh có tiền.
Em sợ mấy trò may rủi lắm, em lấy tiền đầu tư chính đáng thiệt mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week