SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chào các member MMO,

PTC là hình thức MMO dễ dàng và có thể kiếm thêm chút ít thu nhập phục vụ cuộc sống, có thể nhiều bạn xem đây là hình thức tiềm ẩn nhiều rủi ro nhưng so ra với các hình thức khác như:

Forex,
Matrix Investment,

High Yield Investment Programs (HYIP)

thì PTC vẫn là hình thức khá an toàn.

Mình xin giới thiệu site ScrClix do mình quản lý, site được cải tổ với hình thức mới mẻ và đầy hấp dẫn. Site kết hợp PTC và Revshare là điểm thuận lợi cho member đầu tư và gắn bó với site.

Các thông tin về site:

1. Script.

Site sử dụng script evo 5.1, mã kịch bản này khá phổ biến trong giới PTC hiện nay và có khá nhiều ưu điểm trong đó có vấn đề dễ sử dụng và thân thiện với người dùng là member.
Script này được đánh giá ở mức khá tốt trong toàn bộ các mã script hiện nay.

2. Hệ thống
  • Theme: Được thiết kế bởi Husty bản Pro.
  • Anti-cheat: Site đầu tư chống cheat khá mạnh.
  • SSL
  • DDOS
  • Domain đăng kí 2 năm
Hiện site đã áp dụng hệ thống point với tỉ lệ quy đổi 1000 point = 1$.
Đây không chỉ là nguồn kiếm thêm $ ở purchase mà còn tạo nên sự thú vị, kích ứng member hoạt động sôi nổi hơn. Cụ thể hình thức tính theo membership golden mình đang xài hiện tại là:
  • View 1 ads = 1 point
  • View 1 grid = 1 point
  • Post bài bên forum, mỗi 1 bài được 1 point
  • Mỗi reply hay cmt bên forum được 1 point
  • Deposit tiền vào site được cộng point theo tỉ lệ 1$ = 5 point
  • Upgrade account cũng được tính point theo tỉ lệ giá upgrade account 10$ thi được 10 point
3. Các plan

Membership Clicker: Plan dành cho member chỉ chơi PTC

• Click của người chơi nhận được là 100% giá trị view ads
  • Click từ RR là 100%
  • Thời gia chờ đợi để rent RR là 7 ngày.
  • Gói RR có thể rent max 1 lần là 100RR
  • Max RR là 800 và DR là 50
  • Thời gian chờ đợi để rút tiền mỗi lần cách nhau 15 ngày.
Membership Test Plan (5$): Plan dành cho member chỉ chơi Revshare
Membership Bronze (10$): Plan dành cho member chỉ chơi Revshare
Membership Silver (20$): Plan dành cho member chỉ chơi Revshare
Membership Golden (30$): Plan dành cho member chỉ chơi Revshare
Membership Diamond (50$): Plan dành cho member chỉ chơi Revshare

• Click của người chơi nhận được là 100% giá trị view ads
  • Mỗi ngày member sẽ được chia lãi bằng các ads có giá trị tương ứng với membership.
  • Công việc là xem ads nhận $ và khi hết hạn gói upgrade sẽ nhận được số lãi từ 125% - 150% giá upgrade gói đó.
Membership Captain (80$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare
Membership Manage (120$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare
Membership Business (240$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare
Membership Angel (500$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare
Membership Genius (1000$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare
Membership Empire (2000$): Plan dành cho member vừa chơi PTC và Revshare

• Các plan này là sự kết hợp giữa revshare chia lãi mỗi ngày và có thể rent RR, buy DR để có thêm thu nhập
4. Ưu điểm
  • Không phải lo sợ tụt lv như PV và Dig
  • Không phải tái đầu tư để duy trì mức BA như PV và Dig
  • Không phải xem ads bắt buột hằng ngày chỉ cần view ads chia lãi.
Link đăng kí : https://www.scrclix.com/
Hoặc click banner bên dưới:

Mọi thắc mắc về cách thức hoạt động, hỗ trợ các bạn có thể hỏi tại topic này. Hy vọng mọi người ủng hộ mình.

còn chiến được không bác

sao @saolamiu mãi ko chịu thanh toán vậy? gần 4 ngày pending rồi; từ 22 đến h cũng ko paid cho ai cả; tuyên bố làm ăn lâu dài thì phải sòng phẳng; uy tín chút chứ :confused:

sao @saolamiu mãi ko chịu thanh toán vậy? gần 4 ngày pending rồi; từ 22 đến h cũng ko paid cho ai cả; tuyên bố làm ăn lâu dài thì phải sòng phẳng; uy tín chút chứ :confused:
Bác thôi được rồi đó. Thứ nhất, em chả nợ nần gì bác, tiền của bác thuê RR là tiền em bonus, bác không hề có công lao gì đóng góp cho site. Thứ hai, hôm qua và hôm nay em bận, gia đình có công việc, em chưa check được site. Thứ ba, đừng có lên giọng nói chuyện mỉa mai kiểu đó, em ghét lắm.

Bác thôi được rồi đó. Thứ nhất, em chả nợ nần gì bác, tiền của bác thuê RR là tiền em bonus, bác không hề có công lao gì đóng góp cho site. Thứ hai, hôm qua và hôm nay em bận, gia đình có công việc, em chưa check được site. Thứ ba, đừng có lên giọng nói chuyện mỉa mai kiểu đó, em ghét lắm.
xin lỗi chứ đừng giở giọng làm như bố thí vậy nhé :p tiền bác bonus lại cho tôi chỉ bằng 1 phần số tiền tôi có trong site trước khi bác reset thông tin nhé :mad: ko có đóng góp cho site??? tôi ko dep vào lúc đầu thì tự nhiên có tiền chắc :cool:
có mỗi mấy đồng cũng chày bừa ko chịu thanh toán rồi còn giở giọng này nọ ~,~; từ 22 đến h ngày nào ông cũng bận đến mức ko vào thanh toán cho mem nào dk à thế mà hôm nào cũng onl; hôm nào cũng vào đá thớt trừ hôm qua :)) đã ko muốn thanh toán 1 phần nợ cũ thì còn bonus lại làm cái cc gì? tiền kiếm ra từ vốn bonus thì ko thanh toán à :cool:

xin lỗi chứ đừng giở giọng làm như bố thí vậy nhé :p tiền bác bonus lại cho tôi chỉ bằng 1 phần số tiền tôi có trong site trước khi bác reset thông tin nhé :mad: ko có đóng góp cho site??? tôi ko dep vào lúc đầu thì tự nhiên có tiền chắc :cool:
có mỗi mấy đồng cũng chày bừa ko chịu thanh toán rồi còn giở giọng này nọ ~,~; từ 22 đến h ngày nào ông cũng bận đến mức ko vào thanh toán cho mem nào dk à thế mà hôm nào cũng onl; hôm nào cũng vào đá thớt trừ hôm qua :)) đã ko muốn thanh toán 1 phần nợ cũ thì còn bonus lại làm cái ** gì? tiền kiếm ra từ vốn bonus thì ko thanh toán à :cool:
bạn cố gắng đợi nha , duy trì 1 site cũng rất khó ,ad cũng đang bận , mong bạn thông cảm

có mỗi mấy đồng cũng chày bừa ko chịu thanh toán rồi còn giở giọng này nọ ~,~; từ 22 đến h ngày nào ông cũng bận đến mức ko vào thanh toán cho mem nào dk à thế mà hôm nào cũng onl; hôm nào cũng vào đá thớt trừ hôm qua :)) đã ko muốn thanh toán 1 phần nợ cũ thì còn bonus lại làm cái ** gì? tiền kiếm ra từ vốn bonus thì ko thanh toán à :cool:
Bác cash qua PM giúp nhá, paypal có tí vấn đề.

các bác chơi PTC nên biết tính kiên nhẫn;), các cmt như #205, #207 theo em là không nên chút nào, vừa ảnh hưởng đến uy tín và sự phát triển site, cũng như đến lợi ích của member. còn việc cashout thì chậm 1,2 ngày là chuyện bình thường của nhà binh :D:D

Chủ thớt xem lại giùm mình, rút 10$ ngày hôm xưa, hôm qua không thấy tiền về, hôm nay thấy tiền bị đưa trở lại main balance. Vào phần cashout thì báo ngày 4/2 mới được cashout. Khó hiểu ???

Chủ thớt xem lại giùm mình, rút 10$ ngày hôm xưa, hôm qua không thấy tiền về, hôm nay thấy tiền bị đưa trở lại main balance. Vào phần cashout thì báo ngày 4/2 mới được cashout. Khó hiểu ???
chắc là bạn ko được rút, bị vi phạm gì đó, nên tiền ko được pay, còn vụ 4/2 là do thời hạn rút của bạn mỗi 1 lần phải cách nhau 7 ngày đó mà

Mình không vi phạm gì cả, chủ thớt kiểm tra giúp nhé.
Acc của bạn cheat log ghi lại là đăng nhập ip trùng với ip của người khác. Mình ko muốn suppend acc của bạn nên phải làm thế để kiểm tra. Bạn có lý giải nào về việc này ko, nếu lỡ đăng nhập vào ip đã dùng rồi thì mình sẽ bỏ qua 1 lần.

Mình chẳng cheat làm gì cả, chơi 1 account duy nhất, chỉ thuê 100RR và chơi thôi. Còn vấn đề do IP thì bạn nên xem lại chính sách cho hợp lý, ở VN cheat nhiều như vậy thì có thể ai đó đã xài vào IP của mình. Giờ đừng bắt mình đợi đến ngày 4 mới cash được.

Hầy cáhout cashout cho zui nhà zui cửa. Ai mua ego k mình bán 10$ nề:D

Bác cash qua PM giúp nhá, paypal có tí vấn đề.
@@ trước khi reset thông tin đang cash qua PM rồi sau lại phải cash bằng PP h lại bắt đổi qua PM @@!
các bác chơi PTC nên biết tính kiên nhẫn;), các cmt như #205, #207 theo em là không nên chút nào, vừa ảnh hưởng đến uy tín và sự phát triển site, cũng như đến lợi ích của member. còn việc cashout thì chậm 1,2 ngày là chuyện bình thường của nhà binh :D:D
tùy truờng hợp thôi bạn; cư xử hợp lý chả ai nặng lời làm gì đâu :cool:

@@ trước khi reset thông tin đang cash qua PM rồi sau lại phải cash bằng PP h lại bắt đổi qua PM @@!

tùy truờng hợp thôi bạn; cư xử hợp lý chả ai nặng lời làm gì đâu :cool:
e thấy bác cũng hui quá nặng lời rùi :D mà bác đã được thanh toán chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week