SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Chúc a thành công sẽ thành công ở những mảng khác của MMO , cố gắng ủng hộ và học tập anh :D Mong các bạn đừng ném đá site này nữa :( Cảm ơn các bạn !
cam trắng trợn rồi còn nâng bi cho dk :mad: cái giọng điệu bưng bô của bạn thối lắm rồi đấy; chắc người quen của saolamiu :p

Nếu mà cậu không mua lại sai thì 95% tôi dis SCR sẽ đòi lại được, có vẻ tôi quá nóng vội hay bạn cố tình làm thế @saolamiu

chia buồn lại một admin việt nữa phải đi,...:(

Ko co von ma du theo tupng de an qua do ma

cam trắng trợn rồi còn nâng bi cho dk :mad: cái giọng điệu bưng bô của bạn thối lắm rồi đấy; chắc người quen của saolamiu :p
Bạn nên câm miệng rồi ra chỗ khác chơi nhé ! Dám chơi dám chịu nhé ! Nếu là bạn là ad 1 site bạn có thích hôm nào cũng có thằng vô sủa như thế này không ??? Mình ủng hộ ad chỉ vì sự nhiệt tình hỗ trợ mà thôi . Mình cảm thấy nhục thay cho bạn đó , người VN thấy nhục thay cho bạn .

Không cần phải cãi nhau đâu Thái, anh nhận gạch đá hết, Quản lý yếu kém lỗi là ở anh. Anh chỉ nhận lỗi này còn bảo anh scam thì xin thưa anh tự thấy mình chả scam của ai đồng nào nên anh không có gì phải hổ thẹn.

Không cần phải cãi nhau đâu Thái, anh nhận gạch đá hết, Quản lý yếu kém lỗi là ở anh. Anh chỉ nhận lỗi này còn bảo anh scam thì xin thưa anh tự thấy mình chả scam của ai đồng nào nên anh không có gì phải hổ thẹn.
Dám hỏi chủ thớt rằng chủ thớt quản lý site được bao nhiêu ngày (tính từ ngày mua site của thằng scam kia) mà chủ thớt bảo rằng quản lý kém. MÌnh rút có 10$ mà không cho rút tiền lại trở ngược main balane--> dã tâm scam đã tồn tại từ trước roài. Thôi thì PTC cuối cùng 99.99999999% là scam mà, nên cũng hiểu thôi.

đoạn chat của mình và bạn kia; các bạn lưu ý ngày 17/11 nhé :p

Nếu mà cậu không mua lại sai thì 95% tôi dis SCR sẽ đòi lại được, có vẻ tôi quá nóng vội hay bạn cố tình làm thế @saolamiu
Dám hỏi chủ thớt rằng chủ thớt quản lý site được bao nhiêu ngày (tính từ ngày mua site của thằng scam kia) mà chủ thớt bảo rằng quản lý kém. MÌnh rút có 10$ mà không cho rút tiền lại trở ngược main balane--> dã tâm scam đã tồn tại từ trước roài. Thôi thì PTC cuối cùng 99.99999999% là scam mà, nên cũng hiểu thôi.
@thevalentine1988
https://mmo4me.com/threads/saolamiu-admin-site-ptc-scrclix-scam.227666/
mình đã lập thớt tố cáo saolamiu scam; các bác vào tham gia

Nếu bác nghĩ vậy thì em cũng chịu, bác cứ việc dis paypal hoặc làm gì tùy thích. Em không thấy hổ thẹn gì cả vì em chả làm gì sai.
vãi bác và cái thằng nâng bi của bác mặt dày quá vậy . quảng cáo , dụ dỗ ng ta đầu tư vô site như đúng rồi chưa nổi tháng sập site . tiền ko trả lại . ko phải scam trắng trợn thì mình hỏi bạn nó là cái gì ???? .

vãi bác và cái thằng nâng bi của bác mặt dày quá vậy . quảng cáo , dụ dỗ ng ta đầu tư vô site như đúng rồi chưa nổi tháng sập site . tiền ko trả lại . ko phải scam trắng trợn thì mình hỏi bạn nó là cái gì ???? .
Từ lúc mình quản lý thì những ai đầu tư đều sẽ được trả lại vào cuối tháng, còn trước ngày 7/1 thì mình ko quản nên không thể làm gì được ngoài việc các bạn cứ dis paypal chủ củ

thế là tuyên bố scam trắng trợn à :eek: làm j có chuyện chủ site sau khi cam rồi thì tuyên bố như ko có chuyện gì xảy ra vậy @@!
các mod vào phân xử giúp @gmb409
còn bạn đã bài ngửa rồi thì mình cũng nói thẳng; mình biết bạn tham gia làm site ngay từ đầu; nhưng chỉ là thông tin từ sponsor của mình từ đầu tháng 11; bạn này cũng có quen 1 người Việt tham gia làm site; nó kể người đấy support cho nó; đã giới thiệu site này cho mình và vài bạn khác từ khi site chưa chạy tuy ko có bằng chứng xác thực hơn nhưng
các bạn có thể chú ý 1 số chi tiết sau:
ngay khi site mới chạy saolamiu đã có avg ~ 3 ( tuyên bố thế) liên tục dụ dỗ mem khác đổ tiên vào tái chế
người duy nhất trúng grid 5$ :eek:
là người rất tích cực trong việc phá đám các mem khác dispute site ptc payadoo mà saolamiu cũng là người giới thiệu
các bạn này hay vào 4rum của scr thời điểm sau hơn 1 tháng kể từ khi site chạy; khi site đã bắt đầu trở quẻ sẽ thấy; acc của saolamiu và của 1 người khác mà mình thấy trên face khá thân với saolamiu đã rút vốn ( số ref giảm nhiều so với trước) như vậy rõ ràng saolamiu đã biết trước site sẽ sập
cái trò tuyên bố mua lại site rồi reset thông tin xóa gần hết nợ rõ ràng là 1 thủ đoạn scam :mad: nhiều người trên diễn đàn đã đoán dk ngay nên có thể thấy chả mấy mống dep vào site cả :cool: saolamiu mới paid có 2 lần mỗi lần dăm 6 người ~,~; thấy ko ăn thêm dk nên nay trở mặt cam luôn :confused: quá trắng trợn
@maiyememcope có bằng chứng xác thực gì thì chưng lên cho mọi người cùng xem và biết dk bộ mặt thật của saolamiu đi
bác xem có ai làm site đàng hoàng đến mức thông báo site sập ko, ko ông nào dep vào nhưng ông nào cũng cash 1 cục, mình được sup từ hồi payadoo mới hình thành, nói trắng ra bác ý đã bảo mình cash dần nhưng ko nghe, lúc site sắp die thì bác ấy bảo đừng dis pp, ... và đến thời điểm này ai cũng biết payadoo nó scam hay chưa :p

Từ lúc mình quản lý thì những ai đầu tư đều sẽ được trả lại vào cuối tháng, còn trước ngày 7/1 thì mình ko quản nên không thể làm gì được ngoài việc các bạn cứ dis paypal chủ củ
vậy sao lúc ngày 7/1 bạn ko tuyên bố bạn ko còn làm admin nữa , và đã giao quyền quản lý cho người khác nên ko còn trách nhiệm ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week