Sẽ có quà gửi đến forum trong nay mai ...

Status
Not open for further replies.
Khuya hông có gì làm ngồi hóng xem thử vậy... [-x

mỗi lần forum gặp biến cũng là trình IT của adm lại đc nâng lên :D

mỗi lần forum gặp biến cũng là trình IT của adm lại đc nâng lên :D
thôi em đừng khích người ta nữa ,cho dù nâng hay không nâng nó cũng làm thiệt hại không nhỏ cho tất cả mọi người khi không vào được forum

thôi em đừng khích người ta nữa ,cho dù nâng hay không nâng nó cũng làm thiệt hại không nhỏ cho tất cả mọi người khi không vào được forum
ai khích tướng? anh nghĩ theo hướng tiêu cực quá đấy

Đấy là nghĩ theo hướng tích cực là sao mỗi đợt bão forum thì độ bảo mật của forum lại đc nâng lên. Từ trước đến nay luôn vậy mà :)

ai khích tướng? anh nghĩ theo hướng tiêu cực quá đấy

Đấy là nghĩ theo hướng tích cực là sao mỗi đợt bão forum thì độ bảo mật của forum lại đc nâng lên. Từ trước đến nay luôn vậy mà :)
haiz ,cái này không phải bão mà là người ta dos,dos xưa giờ có thấy chống được đâu ,chưa kể trong thời gian này không liên lạc được shin ,mọi người cứ troll nhau đưa ra những tin đồn thất thiệt gây hoang mang và lo lắng cho người khác,không nên ,

haiz ,cái này không phải bão mà là người ta dos,dos xưa giờ có thấy chống được đâu ,chưa kể trong thời gian này không liên lạc được shin ,mọi người cứ troll nhau đưa ra những tin đồn thất thiệt gây hoang mang và lo lắng cho người khác,không nên ,
1 là em ko troll ai
2 là em cũng ko tung tin đồn
3 là em cũng ko khích bác ai cả

Chỉ 1 comment bình thường khích lệ anh em forum ko phải lo lắng của em mà anh nghĩ nó trở lên tiêu cực như vậy thì em pó tay :D

https://www.facebook.com/liushishi.10.3.1987
nếu có thiệt hại gì thì đem lên c50 xử nó :)

Mình khẳng dinh vụ này không phải Thi Gia làm rùi .Bọn Mạnh Hạo Đoàn chuyên gia check chứ ít khi đi ddos trẻ trâu thế này lắm

1 là em ko troll ai
2 là em cũng ko tung tin đồn
3 là em cũng ko khích bác ai cả

Chỉ 1 comment bình thường khích lệ anh em forum ko phải lo lắng của em mà anh nghĩ nó trở lên tiêu cực như vậy thì em pó tay :D
em hiểu lầm rồi ,a không nói em troll ,a cũng không nói em tung tin đồn ,a chỉ nói là 1 số member thiếu ý thức khi forum không vào được ,không liên lạc được với shin thì tung tin đồn shin bị c50 bắt tùm lum ,rồi mmo4me bị sập gây hoang mang cho 1 số anh em nhất là những người đóng bảo hiểm cho shin với số tiền lớn em nên đọc thêm topic này http://mmo4you.net/showthread.php?30357-Thong-bao-quan-tri-website-mmo4you-net ,đó là lý do a không muốn xảy ra chuyện này thêm lần nào nữa em hiểu ý a không

Kinh nghiệm bản thân là 1 khi site bị đơ như cây cơ thì có những trường hợp xảy ra:
- Bị tấn công
- Bị C chìm xâm nhập thu nhập thông tin
- ......
--> Hãy bảo vệ chính mình.

êu mấy ngày qua bị sao vậy đến hôm nay mới vào được 4rum, ai biết lý do không

chưa thấy shin lên tiếng gì, có lẽ nào......
thỉnh thoảng shin hay mất tích đột xuất đó là chuyện bình thường ,còn nếu thật sự có lẽ nào thì cái forum này đã không còn vào được và toàn bộ ban quản trị cũng không còn nữa ,hiện tại admin onlyc và bộ sậu mod vẫn vào ra forum bình thường nhé cho nên bão đã qua thì để nó qua luôn ,đừng suy doán hay suy nghĩ gì nữa kẻo gây hoang mang cho người khác thì không nên mọi việc diễn ra đã phơi bày trước mắt hết rồi ,không còn gì để nghi ngờ nữa cả :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week