SCAM Secure Bank - Secure-bank.biz

Thật là vãi. *** biết là hack thật hay giả. site 366 ngon làm mình tưởng của mấy bác VN. Ăn đc có 1 vòng. hack thì lẳng lẳng mà ăn? Còn thể hiện ta dân VN làm gì?

Mấy pro có phá nó thì cũng đừng chơi thế này nữa nha.
vãi nồi =))
chụp lúc nào thế

Mình bị lỡ nhịp do nó không nhận đc thông tin đầu tư của mình nên mình chỉ ăn đc 3 vòng....
tới giwof này dừng rồi... thấy có nhiều khả nghi

show proof cho ae tin đi bác ơi...:D

Thế này đã đủ chưa ? hay là phải như thằng lastmonitor, hack cho nó xem rồi chỉ cho nó cách hack và bù lại nó phải trả lời câu hỏi về bất kỳ site hyip nào trong vòng 6 tháng ?

Thế này đã đủ chưa ? hay là phải như thằng lastmonitor, hack cho nó xem rồi chỉ cho nó cách hack và bù lại nó phải trả lời câu hỏi về bất kỳ site hyip nào trong vòng 6 tháng ?
sao ko bắt nó suốt đời luôn :D

mà hack được rùi thì hỏi nó chi nữa =.=!!

sao ko bắt nó suốt đời luôn :D

mà hack được rùi thì hỏi nó chi nữa =.=!!

Hack thế này chỉ là trò trẻ con và manh mún. Bỏ UG để làm mmo chân chính nên không muốn làm thế này mãi, hôm nay dùng được ngày mai nó fix thì coi như không có gì trong tay, 6 tháng có lẽ là đủ để lấy chút kiến thức từ nó rồi

Hack thế này chỉ là trò trẻ con và manh mún. Bỏ UG để làm mmo chân chính nên không muốn làm thế này mãi, hôm nay dùng được ngày mai nó fix thì coi như không có gì trong tay, 6 tháng có lẽ là đủ để lấy chút kiến thức từ nó rồi
nó mà chỉ cho chết liền :))

Theo mình hiểu không nhằm thì bạn theo học lastmonitor. Vậy mà giờ qoay lại nói người ta như vậy:rolleyes:. (Sorry nếu mình nhằm).

Chơi mà đến cái proof mà còn chẳng buồn post thì bọn admin nó nhớ làm sao được để mà trả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week