Ask secureupload.eu Không cho download trên RDP! help me

sockhock

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Hi All

Tình hình la download thằng secureupload.eu trên RDP ko được, bị nó banner , suppor hỏi thì nó nói ko chấp nhận down trên RDP, Hix
Anh em nào biết cách download duoc trên rdp mà không bị nó banner giúp mình với

Nghịch nổi giờ dow lại toàn là link này,

Please help me

Thank you

Thằng Admin secureupload.eu thằng ML nghỉ mẹ cho rồi . Mình post thể loại chat x mà cũng bị nó ban .

Không phải bạn ơi, mình không có chơi thằng này, minh chỉ download file no thôi, vì là nguồn mình lấy người ta post chỉ 1 link secureupload.eu này mới đau ấy hix... ai biết cách chỉ mình với

Vào web nó = trình duyệt đc ko? Nếu ko vào được thì coi như hết cách, còn vào đc mà ko dl đc thì vẫn còn cách

Được bạn nhưng ma login bang acc pre thì no banner ngay acc đó, như la nó ban ip, chi cần login vao bắt cu acc pre nào la banner luon, nhưng ma vẫn vao web nua binh thường nhưng dăng nhập không được

Có cách nào giải quyết ko vậy

Thank you

Vào web nó = trình duyệt đc ko? Nếu ko vào được thì coi như hết cách, còn vào đc mà ko dl đc thì vẫn còn cách

Được bạn nhưng ma login bang acc pre thì no banner ngay acc đó, như la nó ban ip, chi cần login vao bắt cu acc pre nào la banner luon, nhưng ma vẫn vao web nua binh thường nhưng dăng nhập không được

Có cách nào giải quyết ko vậy

Thank you

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week