• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 1 acc azure 11$ cho ai cần....!

Status
Not open for further replies.
Acc này tớ mua 15$ của Vpsmo tớ sell rẻ lại 11$ k có bảo hành nha cậu.
Nếu cậu chịu bảo hành 7 ngày tớ mua giá 15$. Nếu không có Azure có thể refund tiền theo ngày dùng. Cụ thể, 3 ngày die refund 7$. Nếu được thì báo mình ha.

1 vps plan 6$,cả acc 10$ mà các bố còn đòi bảo hành,tham vkl
Không nhất thiết phải bảo hành 30 ngày, có thể 3 hoặc 7 ngày, với lại tớ chưa nói hết về giá cả, tớ sẵn sàng mua giá cao hơn. Nhưng nếu cậu đã nói mình tham thì đúng là mình tham đó.

Nếu cậu chịu bảo hành 7 ngày tớ mua giá 15$. Nếu không có Azure có thể refund tiền theo ngày dùng. Cụ thể, 3 ngày die refund 7$. Nếu được thì báo mình ha.

Mình cũng mới mua acc lần đầu chưa sử dụng nên cũng k biết chế độ live bao nhiêu, bên người bán cho mình cũng k có bh với acc tớ mua nên tớ k thể đảm bảo với cậu được.

Mình cũng mới mua acc lần đầu chưa sử dụng nên cũng k biết chế độ live bao nhiêu, bên người bán cho mình cũng k có bh với acc tớ mua nên tớ k thể đảm bảo với cậu được.

Uhm, vậy chúc cậu mau bán được hàng nhé :p

Bảo hành 2 ngày. Nếu sau 2 ngày sử dụng acc không die thì sẽ pay tiền, nếu ok thì pm mình nhé chủ thread

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week