• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 11 triệu zippcoin rate 2k/1k

Status
Not open for further replies.
mẹ thằng xạo lờ... mấy bữa thì cắn mấy thằng làm zip. giờ làm trò này là ý gì.?
Người không xuất hó không khẩu phần ! Mình bán hay đánh giá cái gì là vấn đề của mình :D . Giờ có zippcoin ko bán để nó thành coin rác à :p

Người không xuất hó không khẩu phần ! Mình bán hay đánh giá cái gì là vấn đề của mình :D . Giờ có zippcoin ko bán để nó thành coin rác à :p
Tao lạy mày, nói thẳng từ lâu cũng tôn trọng nể nang, cơ mà mày chơi chó vừa thôi, họ buy rate 4-5 thế *** nào không bán
bán rate 2 chả phải phá giá à, Sống *** có đức cho con cháu

nhớ thím này hôm qua toàn vào mấy topic về zipp nói zipp thế này zipp thế kia mà, thế éo nào :D

Thằng mặt lồ.n... Mày có bán tao làm con mày. mấy top kia buy 4-5k sao k ban đi =)) đm top zipp nào cũng vào sủa

k có chơi zipp chỉ theo dõi mà nhìn topic này ngứa mắt vcl
cả đống buy rate 4-5 k sell đi đăng sell rate 2,rảnh lờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00