• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 11 triệu zippcoin rate 2k/1k

Status
Not open for further replies.
Éo biết zippcoin là cái gì nhưng đề nghị BAN nick bố thớt này vì cái avatar bẩn bựa :rolleyes:
1 vote ban acc :D:D:D avartar hại não vl

Thằng nào ẳng có vài triệu Zip thì show cái mail lên ae check nào. Kéo giá xuống à

Cho phép quan hệ mẫu thân thằng thớt! Gây hoang mang à :))

Đây là box mua bán nghiêm túc, đùa cợt thế này ảnh hưởng tới thị trường hoặc gây hiểu lầm. @TongHaoNhi @tranngocdung
Thằng nào ẳng có vài triệu Zip thì show cái mail lên ae check nào. Kéo giá xuống à
Mời bạn xem log nhé ! Có gd chứng minh box này mua bán đàng hoàng ! Người vào phá đám trên topic của mình là bạn đấy :p
ok nhanh! gọn lẹ keke! hy vọng ko nhảy lầu!!!
xong đã giao dịch với bác 2 triệu! còn 3 triệu ae nhào vô nào!

nếu thật sự bạn chuchung đã tìm ra cách hack zippcoin thì thiết nghĩ .....anh em mình nên dẹp chứ nhỉ , coin rác mất thôi ....chán nhờ

Mời bạn xem log nhé ! Có gd chứng minh box này mua bán đàng hoàng ! Người vào phá đám trên topic của mình là bạn đấy :p

Thế éo nào m cứ thấy 2 cái cmt xác nhận mua này và cmt của thớt nó cứ toàn có dấu CHẤM THAN ấy nhỉ :eek:

vài triệu zipp thì bình thường mà bác :)

Vài triệu thì bình thường nhưng thằng thớt no chém quá thôi

Log à? Ngon thì đưa cái mail lên đây vào zippcoin check. Zippcoin là loại tiền tệ trong suốt nhé. ai cũng có thể xem được thông tin số dư + lịch sử. vì thế chỉ cần cậu đưa email lên để xác nhận thôi mà có thế cũng k làm được à :rolleyes:

Vài triệu thì bình thường nhưng thằng thớt no chém quá thôi

Log à? Ngon thì đưa cái mail lên đây vào zippcoin check. Zippcoin là loại tiền tệ trong suốt nhé. ai cũng có thể xem được thông tin số dư + lịch sử. vì thế chỉ cần cậu đưa email lên để xác nhận thôi mà có thế cũng k làm được à :rolleyes:
Đơn giản là mình không thích show acc ! Thế thôi mà cũng phải hỏi à :D

1 vote ban acc :D:D:D avartar hại não vl
Avata là hình đại diện của người ta - ng ta mún đăng gì - làm gì thì kệ ng ta :p Có thể vs bạn là bẩn thỉu - đầu óc bạn bẩn thỉu thì nó là bẩn thỉu nhưng với dân nghệ thuật thì nó là 1 nghệ thuật :)

Mời bạn vào mời mod check acc clone ! Không phải ng ra đảo là bạn đấy ;)
Clone là cái gì? Mà ra đảo là cái gì? Có một sự giật mình không hề nhẹ ở đây ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week