• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 11 triệu zippcoin rate 2k/1k

Status
Not open for further replies.
Clone là cái gì? Mà ra đảo là cái gì? Có một sự giật mình không hề nhẹ ở đây ;)
Ơ hay Ý câu nói của bạn không phải đang nói mình clone sao ? nếu cần chứng mình thì bạn có thể pm mod vào check clone :) Mình mà phải giật mình à :D

Đơn giản là mình không thích show acc ! Thế thôi mà cũng phải hỏi à :D
Đơn giản là cậu không có! Vậy nhé!

Đơn giản là cậu không nên biết và cũng không cần biết ! Vậy nhé ;)
Cậu không thích show vì cơ bản là cậu không có! Vậy nhé! :rolleyes:

Avata là hình đại diện của người ta - ng ta mún đăng gì - làm gì thì kệ ng ta :p Có thể vs bạn là bẩn thỉu - đầu óc bạn bẩn thỉu thì nó là bẩn thỉu nhưng với dân nghệ thuật thì nó là 1 nghệ thuật :)
vãi cả nghệ thuật :D

chia buồn cùng chủ thớt :D

Xin phép tiễn 1 trong 2 nick ra đão vì Clone.

thớt đã ra đảo, vì tiền mà bán rẻ uy tín, âm mưu thao túng thị trường làm rớt giá ZC nhưng ko thành :( ,

ae mmo4me vất vả cày cấy ra từng hạt thóc, đâu phải mấy con bò để cho các bạn dắt đâu, làm zậy chi mất công, mất uy tín ra làm cái gì, quá phô trương và lộ liễu

thôi sự việc đến nước này cũng mất hết uy tín rồi, bạn thớt clone vào xin ban forever đi cho đỡ rầy với anh em bạn bè trong 4rum :(

thôi sự việc đến nước này cũng mất hết uy tín rồi, bạn thớt clone vào xin ban forever đi cho đỡ rầy với anh em bạn bè trong 4rum :(

:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week