• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 1k pp rate 17 add mail !

Status
Not open for further replies.
Cậu cần mấy ngày.

thì h tớ giao tiền trung gian, add mail tầm 1 ngày sau with, nếu ok thì 1 ngày sau nữa PP báo completed cậu có tiền, hoặc chậm thì 3 ngày mới completed, mà xui nữa thì PP tớ ăn mít, bị refund về cậu hoặc tiền đó ăn mít trong acc tớ :)

thì h tớ giao tiền trung gian, add mail tầm 1 ngày sau with, nếu ok thì 1 ngày sau nữa PP báo completed cậu có tiền, hoặc chậm thì 3 ngày mới completed, mà xui nữa thì PP tớ ăn mít, bị refund về cậu hoặc tiền đó ăn mít trong acc tớ :)
Pm yahoo đi c :)

có khi nào lấy cc fund vào balance không ta :D

:D bác trên chơi bài ngửa mit hay ko mit đều lời kìa. Cơ mà nguồn ko sạch thì về bank đừng hỏi sao CA nó mời uống trà =))

Bạn nói đúng rồi đấy :)) Rảnh đưa mail pp mình bonus ít $ uống nước !

:confused:

Bonus qua PP số mình mà nhọ thì chắc nửa năm sau mới được uống nước của bạn quá

Send luôn vào 2 cái bank ở chữ kí có phải nhanh ko :D

Đã có tay to hốt giao dịch trực tiếp tặng Neptuyn thông ass miễn phí :v Thank các bro đã ném gạch giúp topic của e nổi lên :v
Khi nào gd xong sẽ bonus bro kia qua bank , :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week