• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell sell acc vip72 trước 11 năm 2014,2013,ĐẠI HẠ GIÁ==>đồng giá 130k/acc- (gia hạn chỉ: 670k/tháng)-vcb.

Status
Not open for further replies.
up trước khi đi ngủ. bác nào cần thì alo nhé. em sẽ dậy gửi acc cho các bác

các bác pm cho em qua fb mà em k đọc được thì các bác pm qua các phương tiện khác nhé: skype, phone, yahoo,... vì fb những tin nhắn lạ em cho vào spam. lâu lâu mới lục lại. P/S: vì bọn bán sim và mỹ phẩm spam em nghe quá. :(:(:(:(

mua acc thôi hả. còn ngày sử dụng ko hay mua rồi phải tự gia hạn?

mua acc thôi hả. còn ngày sử dụng ko hay mua rồi phải tự gia hạn?
tùy cậu. cậu mua acc không cũng được. hoặc gia hạn luôn cũng được. nếu để em gia hạn luôn cho thì sẽ rẻ hơn đó

đang contact mua 1 acc cho thớt. yh:songgiotrenbienbinhyen

có môt bác đã mua 1 acc, báo chuyển tiền nhưng em chưa nhận. gọi tổng đài gần 20 cuộc lúc này mà k thể liên lạc với nhân viên. tạm thời em chưa gửi acc, gọi được tổng đài chứng mình hoặc em nhận được tiền sẽ tự động gửi acc.

có môt bác đã mua 1 acc, báo chuyển tiền nhưng em chưa nhận. gọi tổng đài gần 20 cuộc lúc này mà k thể liên lạc với nhân viên. tạm thời em chưa gửi acc, gọi được tổng đài chứng mình hoặc em nhận được tiền sẽ tự động gửi acc.
@@. delay biết đến khi nào

@@. delay biết đến khi nào
tớ biết nhưng hiện tại tớ check gia dịch thì k có khoản của cậu. tin nhắn chưa báo. gọi tổng đài k gặp được nhân viên. tạm thời chờ tớ gọi tổng đài hỏi hoặc nhận được tiền tớ sẽ tự động gửi acc. có thể do nghẽn mạng. bác nào đang bị cùng commen cho cậu ấy yên tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week