• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell/Buy Pokerstars

Status
Not open for further replies.

meoden

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Chào các bạn,

Có lẽ mình cũng không cần phải giới thiệu nhiều, đa số anh em poker đều biết đến mình,

4rum poker giờ chỉ còn lại trang này, nên lập thread mới để những bạn mới, có một đầu mối tin cậy để trao đổi.

Với uy tín hơn 2 năm, không chỉ là một người trao đổi tiền, mà còn là một người chơi mẫn cán, với nguồn kinh nghiệm phong phú, dám tự tin sẽ hỗ trợ cho người chơi với dịch vụ tốt nhất.

Được gây dựng dựa trên:

Tầm nhìn: Trở thành một exchanger cung cấp dịch vụ về poker tốt nhất không chỉ ở HN, mà còn toàn bộ lãnh thổ VN.

Sứ mệnh: Cung cấp cho các bạn dịch vụ tốt, giao dịch nhanh, an toàn. Trợ giúp và truyền kinh nghiệm cho những bạn mới chơi có cái nhìn đúng về poker, cũng như các lấy ngoại tệ về làm giàu đất nước.

Giá trị cốt lõi: Tín, Tâm, Tốc và Nhân

Thanh toán: VCB, DAB, AGRIBANK, ACB, VIETTIN, EXIMBANK, BAO KIM

Hướng dẫn chơi:

Last edited:
@meoden Nhân tiện có thời gian rãnh rỗi hy vọng bác viết mấy bài chia sẻ kinh nghiệm để làm phong phú thêm cho box :D

2 ván 238$ và 357$ mình cũng chưa thấy hay ở đâu cả,ván 238$ tournament thằng bb và sb chỉ còn 2 big blind nên nó sẽ call với mọi hand trên tay,ván thứ 2 cũng tương tự,chưa có điểm gì nổi trội ở 2 hand trên cả,theo nhận xét cá nhân của mình .

Chưa biết gì có thể theo học hỏi không nhỉ

Chơi mãi vẫn cứ thua hoài. Âm gần 200$ rồi bác nào thu nạp học trò cho e theo với :(

Last edited:
tội bác quá :D chịu khó tìm tòi và rút kinh nghiệm thôi bác ah :D
E cũng chơi mỗi fitty50 thôi đánh mãi mà cũng k khá hơn được cứ ăn 2 ván thua 1 là lại hòa lặp đi lặp lại như vậy xong rồi tèo.;;(( nản quá tuy thua nhưng vẫn chưa muốn dừng ở đây bác ak b có chiến thuật nào hay k chỉ e với. :( Bác có nhiều kì tích vậy e muốn bằng nửa bác thôi là cũng mãn nguyện r ^^(

E cũng chơi mỗi fitty50 thôi đánh mãi mà cũng k khá hơn được cứ ăn 2 ván thua 1 là lại hòa lặp đi lặp lại như vậy xong rồi tèo.;;(( nản quá tuy thua nhưng vẫn chưa muốn dừng ở đây bác ak b có chiến thuật nào hay k chỉ e với. :( Bác có nhiều kì tích vậy e muốn bằng nửa bác thôi là cũng mãn nguyện r ^^(
fifty50 thì e cũng toàn hòa, bankroll ko lên nổi @@ mà bác thấy fifty50 ko hợp thì chuyển thể loại thôi. Cả 1 năm e chơi gần hết các thể loại của poker và cuối cùng e đáp cánh ở tournaments :D bác có thể add yahoo e, rãnh rỗi thì chém gió trao đổi :D

fifty50 thì e cũng toàn hòa, bankroll ko lên nổi @@ mà bác thấy fifty50 ko hợp thì chuyển thể loại thôi. Cả 1 năm e chơi gần hết các thể loại của poker và cuối cùng e đáp cánh ở tournaments :D bác có thể add yahoo e, rãnh rỗi thì chém gió trao đổi :D
mình chỉ ham tour thôi , đánh 1 tour vài tiếng căng thẳng mà lại vui

em cần học hỏi poker anh em nào có kinh nghiệm cần chỉ giáo % hoa hồng và bỏ tiền dầu tư cho poker là 50-50 em chịu mọi chi phí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week