• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [SELL] cách chiến appnana....

Status
Not open for further replies.
có gì đâu mà mua với bán nhỉ, cứ làm bt thôi. a em cẩn thận mua về lại ko làm được gì :D. chẳng cần mua, chẳng cần tool, cứ bam cho nó nát đi mọi người. ai cần, 10$ hướng dẫn tận tình :D, thêm 40$ kèm theo auto casher nữa luôn. proof này ít là do bận làm bài tập lớn và ôn, chỉ làm được máy tiếng

có gì đâu mà mua với bán nhỉ, cứ làm bt thôi. a em cẩn thận mua về lại ko làm được gì :D. chẳng cần mua, chẳng cần tool, cứ bam cho nó nát đi mọi người. ai cần, 10$ hướng dẫn tận tình :D, thêm 40$ kèm theo auto casher nữa luôn.
ba
bao đến khi pay luôn hả cậu

có gì đâu mà mua với bán nhỉ, cứ làm bt thôi. a em cẩn thận mua về lại ko làm được gì :D. chẳng cần mua, chẳng cần tool, cứ bam cho nó nát đi mọi người. ai cần, 10$ hướng dẫn tận tình :D, thêm 40$ kèm theo auto casher nữa luôn. proof này ít là do bận làm bài tập lớn và ôn, chỉ làm được máy tiếng

Có auto mà còn bận bài tập với ôn bài à

share cho minh cach chien lun di :D

chưa biết auto là gì à pro
Biết chứ . Auto là tự động . Lúc đó tha hồ làm việc riêng . Hay là auto này phải ngồi canh nên k có thời gian làm bài tập lớn : d

Á dù .. có auto lun :D

Biết chứ . Auto là tự động . Lúc đó tha hồ làm việc riêng . Hay là auto này phải ngồi canh nên k có thời gian làm bài tập lớn : d
bác cứ làm như lúc nào nó cũng như nhau ấy mà tự động, cái gì cũng có lỗi của nó, bác giỏi thì làm auto cắm máy cả ngày đi, kiểu gì chẳng phát sinh lỗi, cộng với mình học trên máy tính nên có 1 máy thôi

Chẳng cần auto. Bằng tay cho lành. Acc nào chắc acc đó :D vừa đỡ nát site ăn lâu dài. Còn như các bác thì @@

nên mua của thằng nào là tốt nhỉ, có 2 thằng muốn bán rồi
mua làm l gì, tự làm là được, chỉ có nhưng người ko chịu làm, rồi cứ chờ tut nên mới mất tiền. cứ mò vào, sờ vào, đụng vào, lần đâu ko được thì lần sau. mà trước thây pro này, cãi nhau om xòm trên này vì app featurepoint phải ko nhỉ.

:D Vừa ngủ dậy im lặng đá phát. Còn ku chiến auto k comt phá nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,561
174,849
Latest member
toyotavinhphuc1

Most viewed of week

Most viewed of week