• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell code phim php đầy đủ chức năng

Status
Not open for further replies.

phanvantien

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Chào mọi ngừoi!!

Hiện tại mình
cần chút vốn để đầu tư mảng khác

Nên hôm nay mình lập topic này là mình cần bán 2 code phim khá pro

Code sữ dụng php đủ chức năng cả nhé anh em , có chức năng thanh toán để xem phim nữa
Code 1 : http://xemphimhd.com/ ( giá 700k - data 2.600 phim nhé , link live 100% )

Code 2 : http://pubvn.net ( giá 1tr5 ) Code này khá ngon và chức năng rất chuyên nghiệp

Cả 2 code trên đều có chức năng thanh toán ( trả phí ) để xem phim nhé , thích hợp cho anh em để phát triển

Mình sell lại giá rất chuẩn rồi , anh em nào cần cứ mạnh dạng pm , yahoo : [email protected]

ĐÂY LÀ 1 SỐ HÌNH ẢNH ACP QUẢN LÝ CODE MÌNH NHÉ

Last edited:
Site ngon, một thời gian nữa mà vẫn còn tớ mua ngay! Giờ đang bận làm đồ án ko có thời gian phát triển! Cũng vài tháng nữa xong rồi!

Ngon nhưng việt nam chưa có thói quen trả tiền xem phim:)

Ngon nhưng việt nam chưa có thói quen trả tiền xem phim:)
chức năng xem trả phí có thể on / off được mà bạn , với lại VN bây giờ nhiều site xem phim trả phí lắm rồi , họ vẫn phát triển tốt lĩnh vực của mình

cái này có vẻ hay :v

Đã có 1 người mua rồi ,anh em nào có nhu cầu mua về phát triển thì pm mình tiếp nhé ^^

Last edited:
thế cần host cấu hình sao để 1 ngày khoảng 30.000 visit nhỉ ? nghe nói code này tốn banwith lắm phải k ?
về host chứa code này thì không quan trọng dung lượng ( tầm 500MB là đủ ) , còn về bandwitch , không phải code mình tốn bandwith nhé , mà tùy theo lượng truy cập mà admin sẽ cân chỉnh cho phù hợp , mà bây giờ mình thấy các cty toàn bán host với các thông số ultimate cả mà ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week