• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell code phim php đầy đủ chức năng

Status
Not open for further replies.
vừa gặp 1 bạn chim lợn - nói mua mà cứ vòng vo mãi , chắc là ko có tiền :) làm mất thời gian 2 bên !
Anh em nào thật sự cần thỳ pm nhé

ai mua code của bạn này chưa . thử đánh giá cái xem nào .@@

Hi , vừa bán được code nữa cho 1 bạn trẻ , cảm thấy rất tâm huyết lĩnh vực phim online , thank's bạn mọi người đã ủng hộ ^^
p:s/ ai có nhu cầu mua về phát triển nữa thì pm YH mình nhá

Đây là ảnh biên lai bạn ấy gữi cho mình

haizzz. cứ xem đi xem lại, thích lắm rồi. mê lắm rồi, nhưng ko có kiến thức ji vêg web và code cả nên..............
úp hộ cậu

nhìn qua code thì rất ok ko có quảng cáo , ai có thời gian đầu tư cũng đc vì có 700k hay 1tr cũng rẻ mà :D
Nhưng khuyên bạn 1 chút nên bán code với số lượng chừng nào đó thôi , chứ quá nhiều ko tốt lắm data phim nhiều người load thì xem rất chậm :D

nhìn qua code thì rất ok ko có quảng cáo , ai có thời gian đầu tư cũng đc vì có 700k hay 1tr cũng rẻ mà :D
Nhưng khuyên bạn 1 chút nên bán code với số lượng chừng nào đó thôi , chứ quá nhiều ko tốt lắm data phim nhiều người load thì xem rất chậm :D
hi , thank's cậu nhé , mình sẽ ghi nhận góp ý của cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week