• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell FULL+ Khóa học Lập trình (HTML + CSS + PHP + MSQL)

Status
Not open for further replies.
nhận online là 100k,. vậy cho mình hỏi nhận tài liệu kiểu nào được vậy. đến 7GB cơ mà :(

nhận online là 100k,. vậy cho mình hỏi nhận tài liệu kiểu nào được vậy. đến 7GB cơ mà :(
- Cai nay co video + sourcecode + lab thuc hanh
- 7GB la chua nen' ban a. nen' roi thi tam 5GB thoi .toi nha minh chep la 7GB vi lam bieng' nen' .sorry vietkey loi

Last edited:
nam tử hán gì đâu, nóimà chẳng giữ lời,haizzz,bên kia có share free cái bản u bán rồi kìa

????? giữ lời gì bạn
thì bạn nói mua bản nâng cao đó :),nhưng cả đống người mua bản css cơ bản của bạn rồi mà chẳng thấy bạn mua cái nâng cao,bạn nói vì từ thiện vì kiến thức anh em ,và bạn sẽ update sớm nhất,đến nay mình vẫn chưa thấy bạn vì cái gì?chỉ có vì mỗi mình bạn thôi

thì bạn nói mua bản nâng cao đó :),nhưng cả đống người mua bản css cơ bản của bạn rồi mà chẳng thấy bạn mua cái nâng cao,bạn nói vì từ thiện vì kiến thức anh em ,và bạn sẽ update sớm nhất,đến nay mình vẫn chưa thấy bạn vì cái gì?chỉ có vì mỗi mình bạn thôi

- Mua lúc nào là việc của mình ko liên quan tới bạn . Mình cũng phải học hết cái này đã rồi mới mua tiếp và mình cũng chưa nói thời gian sẽ mua update :rolleyes: , còn việc từ thiện hay không mình cũng có lòng đóng góp cũng đở hơn những người chỉ biết soi mói người khác và bạn cũng cần biết rằng mình không phải chỉ đóng góp riêng duy nhất cho box từ thiện này. Bạn có thể kiểm tra

Last edited:
- Mua lúc nào là việc của mình ko liên quan tới bạn . Mình cũng phải học hết cái này đã rồi mới mua tiếp và mình cũng chưa nói thời gian sẽ mua update :rolleyes: , còn việc từ thiện hay không mình cũng có lòng đóng góp cũng đở hơn những người chỉ biết soi mói người khác và bạn cũng cần biết rằng mình không phải chỉ đóng góp riêng duy nhất cho box từ thiện này. Bạn có thể kiểm tra
ok mình sẽ đợi xem bạn sẽ làm gì tiếp theo:)

bộ video của bạn, mình học xong rồi, mong bạn sớm sell bộ nâng cao :D

Bạn làm việc này như bạn chống là chính người Việt Nam vậy, bạn mua khóa học của họ, sau đó rồi bán rẻ và share như thế thì ai mà còn làm ăn được, người VN với nhau mà còn làm vậy thiệt rõ nản. Tôi chẳng thấy cách thức bạn giúp đỡ người này, nhưng bạn làm hại người khác vậy suy ra là bạn vì lợi ích cá nhân của mình mà thôi. Vài dòng mong bạn suy nghĩ thật kĩ những gì bạn đang làm.

Bạn làm việc này như bạn chống là chính người Việt Nam vậy, bạn mua khóa học của họ, sau đó rồi bán rẻ và share như thế thì ai mà còn làm ăn được, người VN với nhau mà còn làm vậy thiệt rõ nản. Tôi chẳng thấy cách thức bạn giúp đỡ người này, nhưng bạn làm hại người khác vậy suy ra là bạn vì lợi ích cá nhân của mình mà thôi. Vài dòng mong bạn suy nghĩ thật kĩ những gì bạn đang làm.

:D

:)

mình ở GV, mình muốn mua bộ tài liệu của bạn. Bạn ở chỗ nào Q12 vậy :D

Minh cung o~ go vap luon nhung giap ranh Q12 . Co gi goi dt cho minh neu chep truc tiep. thank

Trục lợi cá nhận mà. Mua về bán cho 15-20 người là hoà vốn mà lại đc bộ tài liệu. Nếu bán đc nhiều hơn thì còn lãi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week