• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell Tut Cheat Site Offer < Giá 1000$ > TRUNG GIAN

Status
Not open for further replies.
tầm 200 300 chắc sẽ có người xúc, coi như là mạo hiểm. và thớt phải cam kết chỉ bán cho 1 vài người chứ bán cho nhiều người là nát site . người mua phải cam kết ko share nữa cơ :D

tầm 200 300 chắc sẽ có người xúc, coi như là mạo hiểm. và thớt phải cam kết chỉ bán cho 1 vài người chứ bán cho nhiều người là nát site . người mua phải cam kết ko share nữa cơ :D

550$ chốt giá được không bác

3tr trung gian được inbox mình nhé . Coi như liều ăn nhiều ;);)

550$ trả góp đc không :D tháng trả 250$ :D

Mấy thánh 2014 mà từ box *** đi ra thì thận trọng nhé các chú newbie. Lịch sử đã cho thấy đa phần scam là từ các thánh này, điển hình siêu nhện, thanhbet, thánh xiên bla bla :D. Thánh này em để ý thấy lập topic tào lao với spam ko đâu mục đích để gây chú ý. Khuyên thật thì tut đã bán ra bảo đảm là nó sắp nát vì mình đã từng mua tut của nik uy tín đàng hoàng với giá 400$ nhưng cuối cùng chơi được hơn tháng thì bay cả tút, chưa kịp gỡ vốn.

Mấy thánh 2014 mà từ box *** đi ra thì thận trọng nhé các chú newbie. Lịch sử đã cho thấy đa phần scam là từ các thánh này, điển hình siêu nhện, thanhbet, thánh xiên bla bla :D. Thánh này em để ý thấy lập topic tào lao với spam ko đâu mục đích để gây chú ý. Khuyên thật thì tut đã bán ra bảo đảm là nó sắp nát vì mình đã từng mua tut của nik uy tín đàng hoàng với giá 400$ nhưng cuối cùng chơi được hơn tháng thì bay cả tút, chưa kịp gỡ vốn.
mua tut, chỉ trừ phi mình biết chắc ai là pro, đang kiếm đc nhiều tiền. Mình chủ động pm người ta, gạ gẫm người ta bán tut, may ra thì mới ăn đc. còn mấy thánh cứ rao bán tut tùm lum, biết thế nào mà lần.:D

Cấm mua bán tut nhé! Nhắc nhở lần cuối! Closed!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back